Sababu za wanandoa kwenda nje ya ndoa yao


imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Habar za leo wana jf.
Kuna sababu nyng zinazosababisha wanandoa kutoka nje ya ndoa zao nazo ni pamoja na:-
1.wanandoa kujsahau
pind wanapokuwa wachumba huahdiana mengi zaidi.
2.kupunguza utamu
unakuta wakati wa uchumba/upenzi wanapeana ile ya haja na kila mmoja kuridhika lakini baada ya ndoa huanza ratiba na visingizio kibwena
3.kunyimana uhuru
unakuta wakat wa awali mlikuwa mnaish kwa amani,uhuru na upendo lakn baada ya hapo uko wap?na nan? Unafanya nin? Kwanini? Huwa zinaboa na kuifnya ndoa kama kifungo.
4.kubadilika kwa maisha.

Unakuta maisha ya awali mmoja aliamin kuwa ni bingo sasa maisha yamechange
5.Tamaa
wengi huponzwa na tamaa za pesa ama uroda hii ni kutokana na tabia za mtu binafsi hasa anaposhndwa kujizuia.
6.Makundi
epuka sana mwanamke/mwanaume mwenye makundi kwn mmoja kwenye kund akikuchukia tu na ananguvu kwny kund imekula kwako.
7.Iman za kishirikina
kuxa wengu huamin kuwa akishaolewa/kuoa ni lazima amfunge mwenza kutoka nje wakati mganga mwenyewe anamgogoro huo huo na mkewe/mmewe.
8.Utumiaji wa madawa
kama dawa za ngozi,nywele,pombe,bangi na dawa za kuongeza nguv za kiume kwani huleta negative impact kubwa.
9...
10..
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,309
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,309 280
Habar za leo wana jf.
Kuna sababu nyng zinazosababisha wanandoa kutoka nje ya ndoa zao nazo ni pamoja na:-
1.wanandoa kujsahau
pind wanapokuwa wachumba huahdiana mengi zaidi.
2.kupunguza utamu
unakuta wakati wa uchumba/upenzi wanapeana ile ya haja na kila mmoja kuridhika lakini baada ya ndoa huanza ratiba na visingizio kibwena
3.kunyimana uhuru
unakuta wakat wa awali mlikuwa mnaish kwa amani,uhuru na upendo lakn baada ya hapo uko wap?na nan? Unafanya nin? Kwanini? Huwa zinaboa na kuifnya ndoa kama kifungo.
4....
5....
Mbona umeishia kati kati bana.............. zilitakiwa azifike kama kumi hivi.
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Ok nimeziongeza mkubwa endelea
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
hii haijapotea jukwaa kweli?anywayz...kiufupi inataka moyo kuwa ndani ya ndoa...
 
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
545
Likes
5
Points
35
imma.one

imma.one

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
545 5 35
Kaka James ukishakuwa porini usiogope nyoka kaka.nilazima mwisho wa cku uoe au la fanya kinyume chake.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kaka James ukishakuwa porini usiogope nyoka kaka.nilazima mwisho wa cku uoe au la fanya kinyume chake.
Vibaya kumshauri mwenzako kufanya kinyume chake coz ata mungu amekataa
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Yafaa mtu kuyatambua baadhi ya matatizo yaliyoko kwenye ndoa ili pindi utakapo ingia ujue utajipanga je ktk ndoa
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,880
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,880 81 145
Wanando waendelee kuvumiliana tu, sioni sababu ya halali itayomfanya mwanandoa kutoa penzi nje. Kama kunamapungufu ni bora ndoa ivunjike kwanza.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,309
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,309 280
Habar za leo wana jf.
Kuna sababu nyng zinazosababisha wanandoa kutoka nje ya ndoa zao nazo ni pamoja na:-
1.wanandoa kujsahau
pind wanapokuwa wachumba huahdiana mengi zaidi.
2.kupunguza utamu
unakuta wakati wa uchumba/upenzi wanapeana ile ya haja na kila mmoja kuridhika lakini baada ya ndoa huanza ratiba na visingizio kibwena
3.kunyimana uhuru
unakuta wakat wa awali mlikuwa mnaish kwa amani,uhuru na upendo lakn baada ya hapo uko wap?na nan? Unafanya nin? Kwanini? Huwa zinaboa na kuifnya ndoa kama kifungo.
4.kubadilika kwa maisha.

Unakuta maisha ya awali mmoja aliamin kuwa ni bingo sasa maisha yamechange
5.Tamaa
wengi huponzwa na tamaa za pesa ama uroda hii ni kutokana na tabia za mtu binafsi hasa anaposhndwa kujizuia.
6.Makundi
epuka sana mwanamke/mwanaume mwenye makundi kwn mmoja kwenye kund akikuchukia tu na ananguvu kwny kund imekula kwako.
7.Iman za kishirikina
kuxa wengu huamin kuwa akishaolewa/kuoa ni lazima amfunge mwenza kutoka nje wakati mganga mwenyewe anamgogoro huo huo na mkewe/mmewe.
8.Utumiaji wa madawa
kama dawa za ngozi,nywele,pombe,bangi na dawa za kuongeza nguv za kiume kwani huleta negative impact kubwa.
9...
10..
Hapo sasa umepatia................. Si unaona imependeza eh!
 

Forum statistics

Threads 1,236,477
Members 475,125
Posts 29,259,312