Sababu za kumfanya mwanamme kuwa na hawara

Sababu za kumfanya mwanamme kuwa na hawara

hahahaa shangaa na wewe my dia...hapo hawara amenunuliwa gari ameenda baa amenywesha bia marafiki zake na mabaamedi af nyumbani anarudi na kijichupi cha 2000 pyeeee

samahanini hapa sizungumzii wanawake mashangingi nazungumzia wife material jamani zawadi hizo mbona nzuri tu cooz mipango yetu mingine inaendelea
 
Hawa ndio watanzania wanafiki...eti inachosha kusoma,eti weka paragraph eti jifunze kuandika...we ni mwalimu kwamba unasahihisha essay ya mwanafunzi au heading ya mtoa mada pale kaandika NAOMBA KUSAHIHISHIWA ESSAY YANGU mbna wanafiki hivyo kwani hayasomeki hayo afu sio kila uzi lazima uchangie kma huna cha kuchangia pita hiviii acheni zenyuuuu....si ajabu nyinyi kuandika kwenye computer tuu ni wabovu kupindukiaaa sisi cha muhimu hapa ni content ya uzi mengine hayo unajua wewe....hivi uzi hausomeki huo mbna watu wana comment sasa au nyie wenzetu ni vipofu mnataka kusoma kwa kugusaaa mnaboa sana hapa JF hasa MMU Kujifanya kila kitu unajua wewe ndo ww mmezoea kutawala bwana zenu na wake zenu utemi wenu mnataka mtuletee hapaaa peleka hukooooo......ujumbe ndo muhimu mengine yako
 
wanawake kubweteka na kutoka mavitambi afu kupungua uzoefu wakukatika na kusahau kushevu adi mwisho wa mwezi mara moja moja..:confused2::confused2:
 
mie wangu niliwahi mnunulia perfume tena bei mbaya cha ajabu kumpa tu kuipuliza nikaambiwa inanuka kama gongo, tangu siku hiyo sijamnunulia tena zawadi akitaka nampa pesa anaenda nunua mwenyewe
 
Mleta mada,usikimbilie kutoa lugha za hovyo na matusi.Utashindwa kupata michango mizuri.Jibu hoja ueleweke!
 
Hahahaa shangaa na wewe my dia...hapo hawara amenunuliwa gari ameenda baa amenywesha bia marafiki zake na mabaamedi af nyumbani anarudi na kijichupi cha 2000 pyeeee

labda tungewauliza wanaume wa leo, wanajua nini maana ya mke, wanajua wajibu wa mume kwa mke, wanajua jukumu la kupenda wamepewa wao,sisi ni kuheshimu tu, hivi dunia ya leo nani ambaye anapendwa na mmewe bado afanye vituko, hiyo mmoja kwa kumi, do ur part men, acha kupiga makelele
 
Mimi nilichepuka siku nilipo gundua kuwa ninambaka my wife wangu yaani haonyeshi ushirikiano hata chembe wakati sio kawaida yake, hapo ndipo jifunzia kuchepuka baada ya kupita muda mrefu bila kumgusa aligundua kuwa sio bure... Akajirekebisha na sasa sichepuki tena !
 
Back
Top Bottom