Sababu za kufunga Boda ya Tanzania na Kenya

Sababu za kufunga Boda ya Tanzania na Kenya

Mambo ya biashara sisi wabongo hatuwezi, viongozi wetu wamekalia domokaya za siasa, kwa nini tuwategemee wakenya, tunalialia kama watoto wakati viongozi wenye dhamana mawazo yako kujitangaza uraisi! Tumerogwa sisi.
 
Tuache kulalamika kama mapoyoyo yatosha sasa, kenya kufunga uwanja wao wanahaki, si wakwao? na sisi tuimarishe wakwetu!!

Kweli kabisa, sie tumelala sana, kwanini tusitengeneze kia ikawa ya kisasa? Tukaongeza vivutio zaidi km barabara za nyaya, maparashuti kutoka mbugani hadi air port, tikaweka reli za kisasa, yaani watuzuie kabisa ili tutie akili na sisi.
 
juzi nilmsikia jamaa yangu mmoja akiongea kuhusiana na ndugu yake anayehaha huko msumbiji kwenye machimbo ya gold ,kutokana na kukurupushwa kwa watanzania,leo kenya tena,viongozi wetu kwanin hamzikemei hizi nchi kwan raia wao hapa wamestarehe hawapat sekeseke.
 
Nawapongeza Wakenya kwasababu wanalingia vya kwao,Tz na nyinyi tengenezeni vya kwenu ndo mtaweza na nyie kujitawala.Mnajiita nchi huru kumbe mnategemea wenzenu ndo maisha yaende? bogus!
 
Haiingii akilini kwamba wageni wanaokuja Tanzania wanapita kenya, kwanza wanapita hko kufanya nini? Ni kwa nini serikali yetu wanashindwa kujenga na kuimarisha viwanja vyetu vya ndenge KIA, JKNIA etc ili viwe na viwango vya ndege kutua moja kwa moja toka Ulaya?

Nawaunga mkono Kenya, waendelee kufunga mipaka yao na kuweka vizuizi vizito kwenye viwanja vyao ili na sisi akili zitukae sawasawa tuwajibike na kutengeneza mazingira mazuri ndani ya nchi yetu.

Nchi kubwa hii ya Tanzania, tumeshindwa kuendesha shirika letu la ndege sasa tunaendelea kutegemea kenya airways, huu si ni ujinga? mabilioni uswiss yamefichwa ni swala la sisi kuyafuata na kuyarudisha ili tujenge nchi yetu!!

Hatuna mitaji, e.g madini, mbuga za wanyama, maziwa makuu, ardhi yenye rutuba zote ni za kenya. Sisi tubaki vibarua tu....foolish tz
 
Back
Top Bottom