Sababu za CCM kushinda kwa kishindo hizi hapa

Sababu za CCM kushinda kwa kishindo hizi hapa

Uloi nga mâché68

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Posts
486
Reaction score
153
Kama mwanamabadiliko nimetafakari na kugundua kwamba tumeingizwa kwenye chaka na hawa wanaotudanganya wataleta ukombozi.

Kwa sababu hiyo nimejitambua kwamba tumedandanywa kwenye maeneo yafuatayo:

1. Eti siku 100 tu zitaondoa umasikini!

Hapa nimebaini kwamba tunadannganywa kwa sababu hao wanaoongoza mabadiliko walikuwepo serikalini kipindi kirefu tu na umasikini bado upo! Mmmm kumbe changa la macho! Nimestuka!

2. Elimu bure kuanzia chekechea hadi chuo kikuu?
Mbona tulishaachana na sera hiyo miaka ya 90? Hao waongoza mabadliko waulizeni wanajua sababu ya kuachana na sera hiyo!

3. Kulipa wenyeviti wa mitaa,vijiji na vitongoji mishahara!

Halmashauri zenye mapato makubwa zinalipa posho kati ya 20000 na 30000 kwa mwezi lakini mambo bado magumu!
Halmashauri nyingi zinashindwa hata kulipa posho za vikao! Hivi waenzangu mnaujua ukweli huu?


Bora zimwi nilijualo! Sidanganyiki!
 
Wewe ndoo wale kulakumboji yaanikulakulala ccm nawewe niakili mgando.ikulu hampati
 
Swali la kwanza na la pili majibu yake ni kwamba hayo yatawezekana kwasbabu CHADEMA/UKAWA watatumia mfumo na muundo tofauti wa uendeshaji serikali ambao utaondoa urasimu (kuzipa serikali za mikoa madaraka na mamlaka zaidi ya utekelezaji wa majukumu yao ya kila siku).

Katika swali la tatu,hiyo pia inawezekana kabisa ikiwa mianya ya ufisadi itadhibitiwa ktk hizo halmashauri.
 
CCM mmekilimbitwa hadi hamuoni njia... Vyote Vyawezekana ndani ya UKAWA! Please be informed that Wawekezaji wakilazimishwa kutumia mabenk ya Ndani italeta effect kubwa kwenye Uchumi kwa siku 20 tu si miezi 3! Imagine mapato ya Mgodi wa Almasi ya Mwadui Pound Bilion 40 zikiingizwa kwenye Mzunguko wa Fedha Shilingi itakuwa na Thamani kiasi gani? ... Tuanchieni nchi yetu tuibadilishe Overnight ...
 
Hawa ndo wasom wa ccm waliopunguziwa ufaulu wakiwa wamefel tayar
 
Umeuliza maswali muhimu lakini kwa maksudi kuna watu wanakuja kuharibu hoja na matusi ila hatunyamazi! Kwa hiyo Ukawa inaleta sera za kikomunisti siyo?

Hiyo elimu bure hadi chuo kikuu watueleze watailetaje huo mfumo!
 
Weka na lile la umeme maanake jamaa anadhani tumeshasahau ya richmond
 
Janos, nimecheka sn mkuu
Kwamba hao ndio wasomi wa fisiem waliokuwa wamefeli halafu wakapunguziwa alama

Watu kama hawa hawawezi kuongoza taifa, wapishe
 
Uloi nga mâché68;14244548 said:
Kama mwanamabadiliko nimetafakari na kugundua kwamba tumeingizwa kwenye chaka na hawa wanaotudanganya wataleta ukombozi.

Kwa sababu hiyo nimejitambua kwamba tumedandanywa kwenye maeneo yafuatayo:

1. Eti siku 100 tu zitaondoa umasikini!

Hapa nimebaini kwamba tunadannganywa kwa sababu hao wanaoongoza mabadiliko walikuwepo serikalini kipindi kirefu tu na umasikini bado upo! Mmmm kumbe changa la macho! Nimestuka!

2. Elimu bure kuanzia chekechea hadi chuo kikuu?
Mbona tulishaachana na sera hiyo miaka ya 90? Hao waongoza mabadliko waulizeni wanajua sababu ya kuachana na sera hiyo!

3. Kulipa wenyeviti wa mitaa,vijiji na vitongoji mishahara!

Halmashauri zenye mapato makubwa zinalipa posho kati ya 20000 na 30000 kwa mwezi lakini mambo bado magumu!
Halmashauri nyingi zinashindwa hata kulipa posho za vikao! Hivi waenzangu mnaujua ukweli huu?


Bora zimwi nilijualo! Sidanganyiki!
Usipotoshe. Hakuna aliesema kwamba siku 100 umaskini utaondoka.

Kuhusu elimu bure, kama haiwezekani basi hata Magufuli ni muongo manake amesemea pia elimu ya bure. Tena anajichanganya manake amesema bure mpaka kidato cha nne na wakati mwingine akasema bure mpaka kidato cha 6.

Na kama inawezekana mpaka kidato cha 6 kwa nini ishindikane chuo kikuu? Manake ukilinganisha gharama ya kutoka chekechea mpaka kidato cha sita na gharama ya chuo kikuu ni kama ng'ombe na mkia. Uongo? Unasema hudanganyiki sawa. Ila kuwa macho manake hata huyo unaemuona mkweli tayari ameshakudanganya.
 
Dr Magufuli kasema Elimu Bure hadi Kidato cha Nne. Hii haina ubishi lakini hadi Chuo Kikuu kwa mapato yepi na ni wapi duniani wanafanya hivyo?

Hata kulipa mishahara wenyeviti wa Mitaa haiwezekani!!! Amkeni jamaniiiii!


Usipotoshe. Hakuna aliesema kwamba siku 100 umaskini utaondoka.

Kuhusu elimu bure, kama haiwezekani basi hata Magufuli ni muongo manake amesemea pia elimu ya bure. Tena anajichanganya manake amesema bure mpaka kidato cha nne na wakati mwingine akasema bure mpaka kidato cha 6.

Na kama inawezekana mpaka kidato cha 6 kwa nini ishindikane chuo kikuu? Manake ukilinganisha gharama ya kutoka chekechea mpaka kidato cha sita na gharama ya chuo kikuu ni kama ng'ombe na mkia. Uongo? Unasema hudanganyiki sawa. Ila kuwa macho manake hata huyo unaemuona mkweli tayari ameshakudanganya.
 
Back
Top Bottom