Sababu kwanini mishahara haijaongezwa hadi sasa

Sababu kwanini mishahara haijaongezwa hadi sasa

Watumishi wa umma wa Tanzania ni tabaka la kundi watu wasiojielewa hapa nchini. Bora kuitwa mhudumu wa bar mana ukiona haikulipi unabadili bar kuliko kuitwa mtumishi wa umma! Zaidi ya kuitana mkuu ofisini hakunaga jipya!
Ha ha ha, mkuu umetoa ya moyoni, subiri 2019 wakiongezewa elfu kumi kwenye marupu rupu yao wanasahau adha zote na kuanza kuimba mapambio, watumishi wa nchi hii wanazidiwa na machinga ktk kudai haki zao.
 
Watumishi mna jambo la kujifunza na kulifanya ktk jamii inayowazunguka.
2020 hii hapa inafika,mna familia, ndugu na Jamaa.Pandikizeni kitu litoke hili dubwana madarakani.
Hasa ccm, tena nawaambia. Ikataeni Kwa kila namna hii shetani.


Asasi na vyama na jumuiya za kimataifa fanyeni kila namna katiba ipatikane.


Watanzania daini katiba mpya vinginevyo mtapata tabu sana
Umenena vyema
 
Watumishi wa umma wa Tanzania ni tabaka la kundi watu wasiojielewa hapa nchini. Bora kuitwa mhudumu wa bar mana ukiona haikulipi unabadili bar kuliko kuitwa mtumishi wa umma! Zaidi ya kuitana mkuu ofisini hakunaga jipya!
Ha ha ha, mkuu umetoa ya moyoni, sasa subiri 2019 wakiongezewa elfu 10 kwenye marupurupu yao wanavyosifia na kuimba mapambio ya mkulu na kusahau adha zote walizokuwa wakizipigia kelele, wamachinga wako active ktk kudai haki zao kuliko watumishi wa nchi hii..ajabu!
 
"tuna mpango wa kupunguza mishahara ili kupunguza gharama za uendeshaji serikalini na kuelekeza pesa hizo katika Tanzania ya viwanda" By mwananchi wa kawaida
 
Hizo ni minor reasons.
Kama hizi ni sababu kuu nijibu swali hili;
Tangu tupigane vita na Amini nchi imepita katika vipindi vya tofautitofauti, vya neema na vya kupungukiwa, je, imewahi kutokea ndani ya miaka miwili wafanyakazi hasa watumishi wa umma kutogusa ongezeko angalau kidogo?
Kama haijatokea je, Hivi vyama vya wafanyakazi, watumishi na wabunge unataka kuniambia kwa sasa wamekuwa weak zaidi ya awamu zote ?
Unajua idadi ya maswali waliyouliza wabunge juu ya ongezeko la mshahara tangu JPM aingie madarakani?
Sababu kubwa ni roho mbaya ya MAGU asiyetaka kuona watu wanafurahi.
Surely nakuambia hata Mwinyi,Mkapa na Kikwete wangeamua kufanya hivi wangeweza.
labda ....
lakini tumemkosea Nini
 
labda ....
lakini tumemkosea Nini
Anatengeneza jina kwa wananchi wa kawaida, ashawajua watanzania wengi wanataka nini.
Watanzania wanataka haya;
1.Kuona shiida na matatizo kwa wenzao
2.Matukio ya kila leo
Sasa mtanzania akisikia mkurugenzi katumbuliwa hapo ndipo hujisikia raha sana na kumtukuza rais.
Mtanzania akisikia watumishi wanafukuzwa kwa hili na lile yeye moja kwa moja hufurahia.
Kura watampa na ndio wako wengi.
 
Back
Top Bottom