Infinite_Kiumeni
JF-Expert Member
- Jan 23, 2023
- 382
- 693
Mwanamke anajua ana thamani.
Tangu azaliwe anathaminika kuliko mwanaume. Na jamii inamlinda.
Jambo linalowapa nguvu kwenye suala la mahusiano.
Mwanamke ana sehemu kubwa ya kuchagua mpenzi.
Katika hiyo sehemu kubwa ya kuchagua anajua akiachwa ni rahisi kupata mtu mwingine.
Jambo linalomfanya awe na nguvu kumwacha mwanaume muda wowote atakao teleza. Kuteleza ni pale unapopunguza ujasiri kumuongoza na unakua mnyenyekevu kwake kutaka kumridhisha.
Kutegemea na mwanamke na muda wa mahusiano. Kuna wanawake ukitetereka kidogo tu anakuacha na wengine watakavumulia kwa muda. Lakini baada ya muda uvumilivu utaisha.
Mahusiano ya muda mrefu mwanamke atakuvumilia zaidi ya mahusiano mapya.
Uchaguzi huo unawapa UOGA wanaume wengi. Wanaogopa kumpoteza mwanamke aliyenaye. Kwa sababu yoyote ile.
UOGA huo unampa mwanamke nguvu juu ya mwanaume.
Ukishaogopa tu, ujue umempa mwanamke nguvu ya kukuendesha.
Ndo mana nakazia usiogope kumpoteza mwanamke, ila mfanye akupende zaidi na zaidi.
Ni sawa na ukiwa na hela alafu ukawa unaogopa kuzipoteza, utazipoteza tu.
Mwanaume ukikubali ukweli huu mapema haupotezi nguvu yako.
Unakua umenyang’anya mwanamke hiyo nguvu ya uchaguzi.
Na kumruhusu aende na arudi atakavyo jambo litakalomfanya akukubali zaidi. Jambo litakalomfanya akupende zaidi.
Yaani unakua haujali sana.
Mwanaume inabidi uhangaikie kila ukitakacho.
Ikiwemo kujiweka vizuri ili umpate mwanamke unayemtaka.
Na inabidi ujue jinsi ya kuipata nguvu yako kwenye mahusiano.
Tangu azaliwe anathaminika kuliko mwanaume. Na jamii inamlinda.
Jambo linalowapa nguvu kwenye suala la mahusiano.
Mwanamke ana sehemu kubwa ya kuchagua mpenzi.
Katika hiyo sehemu kubwa ya kuchagua anajua akiachwa ni rahisi kupata mtu mwingine.
Jambo linalomfanya awe na nguvu kumwacha mwanaume muda wowote atakao teleza. Kuteleza ni pale unapopunguza ujasiri kumuongoza na unakua mnyenyekevu kwake kutaka kumridhisha.
Kutegemea na mwanamke na muda wa mahusiano. Kuna wanawake ukitetereka kidogo tu anakuacha na wengine watakavumulia kwa muda. Lakini baada ya muda uvumilivu utaisha.
Mahusiano ya muda mrefu mwanamke atakuvumilia zaidi ya mahusiano mapya.
Uchaguzi huo unawapa UOGA wanaume wengi. Wanaogopa kumpoteza mwanamke aliyenaye. Kwa sababu yoyote ile.
UOGA huo unampa mwanamke nguvu juu ya mwanaume.
Ukishaogopa tu, ujue umempa mwanamke nguvu ya kukuendesha.
Ndo mana nakazia usiogope kumpoteza mwanamke, ila mfanye akupende zaidi na zaidi.
Ni sawa na ukiwa na hela alafu ukawa unaogopa kuzipoteza, utazipoteza tu.
Mwanaume ukikubali ukweli huu mapema haupotezi nguvu yako.
Unakua umenyang’anya mwanamke hiyo nguvu ya uchaguzi.
Na kumruhusu aende na arudi atakavyo jambo litakalomfanya akukubali zaidi. Jambo litakalomfanya akupende zaidi.
Yaani unakua haujali sana.
Mwanaume inabidi uhangaikie kila ukitakacho.
Ikiwemo kujiweka vizuri ili umpate mwanamke unayemtaka.
Na inabidi ujue jinsi ya kuipata nguvu yako kwenye mahusiano.