Sababu 11 zilizofanya nipende wake za watu

Sababu 11 zilizofanya nipende wake za watu

appoh

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Posts
5,939
Reaction score
3,259
Hawana gharama.

Mke wa mtu:
1. Hawezi kuomba kodi ya nyumba maana mume wake ndio analipa.

2. Hawezi kuomba umnunulie gari mume wake atahoji.

3. Hawezi kutaka umnunulie vitu vya garama sijui iphone 6+ au note 5.

4. Hakugandi kama luba,mara text, mara calls sijui ujinga gani.

5. Hawezi kukuuliza maswali ya kijinga jinga kama hivi kweli unanipenda.

6. Hawana usumbufu wa vibomu visivyo na maana.

7.Wanapatikanawanapohitajika na kama kabanwa anatoa reasonable excuses.

8. Hakuulizi utamuoa lini na malalamiko ya kijinga kijinga.

9. Hawana shida kushare mwanaume, yaani hakubani hata kama una mpenzi wako mwingine anakuruhusu uwe nae ili mradi atakapokuhitaji upatikane bila shida.

10. Ukiwa na shida ndogo ndogo anakusaidia kutatua.

11. Ukimpa mimba anamsingizia mume wake
 
Last edited by a moderator:
nimependa namba 11. kuna wake za watu ndo wanasimamia show nyumbani kwa hiyo kodi za nyumba, gari, hela za wigi unaombwa kama kawa. Usihalalishe uharamia wako. Acha wake za waume.
 
Ya kumi na mbili hujaiandika uliisahau:
12.kufokolewa na mume wake
 
Back
Top Bottom