Nduka
JF-Expert Member
- Dec 3, 2008
- 8,552
- 2,386
Tuseme huu ndio mtazamo wa CDM au baby Josephine?! Sishangai kuwaona kina ZZK, Marando na wengine wakihujumu upinzani.‎
Tuseme huu ndio mtazamo wa CDM au baby Josephine?! Sishangai kuwaona kina ZZK, Marando na wengine wakihujumu upinzani.‎
Mzee!! Ukitaka kufa we kufa tu, lakini hivyo vitu unavyo tegemea vitokee kabla ya wewe kufa naona ningumu kabisa kutokea. Bola ufe ukawahi nafasi kubwa.Kuna vitu naomba vitokee kabla sijafa kwanza kuanguka kwa ccm na pili taifa starz ishiriki kombe la dunia. Endapo ccm itaangamia nikiwa hai nafkiri itakua ni moja ya furaha kubwa maishani. R.I.P ccm
Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
So yericko kasema marando ni msaliti!!
So yericko kasema marando ni msaliti!!
Sababu ya 11.
kumwagia watu tindikali, kulisha watu sumu, kujilipua mabomu kwenye mikutano, ubaguzi wa kikabila na kidini, ukanda na timua timua
unashida gan au unataka kuzaa huku umesimama nn,,, unasikia raha kuongea utumbo wa konokono
Homa ya kalenga imempanda mleta mada pamoja na mabwana zake wanaomuweka mjini