Truths
JF-Expert Member
- Mar 26, 2017
- 1,494
- 1,505
SAA kubwa nchini uingereza iliopewa jina "Big ben" inayokaa Elizabeth Tower, Itazimwa kwa maboresho mnamo agosti 21 mwaka huu kwa muda WA miaka mi4 mpaka 2021. SAA hiyo INA uzito WA tani 13.7.
Big Ben Iliwahi kuzimwa tena mwaka 1983 na 1985 kwa lengo La kuiboresha.
SAA hiyo INA muda WA miaka 157.
Ina maana ilikuwepo tangu Mwaka 1860
Sent using Jamii Forums mobile app
Big Ben Iliwahi kuzimwa tena mwaka 1983 na 1985 kwa lengo La kuiboresha.
SAA hiyo INA muda WA miaka 157.
Ina maana ilikuwepo tangu Mwaka 1860
Sent using Jamii Forums mobile app