ujoka
JF-Expert Member
- Nov 27, 2014
- 5,289
- 12,541
Labda pamoja na hio tower chiefTani 4 imetengenezwa na nini hasa?
Labda pamoja na hio tower chiefTani 4 imetengenezwa na nini hasa?
wanaanzisha kitu kidogo then wanakipamba balaa! full promowauza maneno hao hawana lolote ina adhari gani!!
hawa wajinga wangekuwa wana tengeneza wao saa tu wangetuambia saa zote zinaitajika kuzimwa ili warekebishe mstari wa ikweta!!
Tani 13.7 ni kwa hiyo saa tu au pamoja na mnara ulioibeba!?
Ondoa neno "wajinga". Ujinga unapatikana Afrika na Asia kwa mbali.wauza maneno hao hawana lolote ina adhari gani!!
hawa wajinga wangekuwa wana tengeneza wao saa tu wangetuambia saa zote zinaitajika kuzimwa ili warekebishe mstari wa ikweta!!
Ni pamoja na mnara mkuu.Tani 13.7 ni kwa hiyo saa tu au pamoja na mnara ulioibeba!?
Ondoa neno "wajinga". Ujinga unapatikana Afrika na Asia kwa mbali.
Saa peke yake.Tani 13.7 ni kwa hiyo saa tu au pamoja na mnara ulioibeba!?