Saa aina ya SEIKO 5 used iliyo katika hali nzuri sana

Saa aina ya SEIKO 5 used iliyo katika hali nzuri sana

Nauza saa aina ya SEIKO 5 used ambayo iko katika hali nzuri sana.... Saa hii ni ORIGINAL kutoka JAPAN... Ni kama mpya na iko kwenye hali nzuri sana.

Haijawahi kwenda kwa fundi tokea inunuliwe.

SIFA ZA SAA
> Saa ni automatic, haitumii betri, unavaa miaka na miaka.

> Saa haingii maji unaweza kuoga nayo, kufua nayo.

BEI: SHILINGI 200,000 FIXED

Tuwasiliane 0659358599

View attachment 569477View attachment 569478View attachment 569480View attachment 569481View attachment 569482View attachment 569483

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu ni ya kwako kweli au urithi hiyo saa ya kukaa miaka na miaka kama ni urithi tumia na wanao warithi,maana kuuza waweza pata laana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
niache kununua smart watch ninunue hiyo yako??
Smart watch na hii yangu, smart watch haiingii hata theluthi kwa hii saa ndugu.

Wakati smart watch inaisha betri, hii haitumii kabisa betri, unapotembea na kurusha mikono inajijaza yenyewe ufunguo, wala huna haja ya kujaza, ni saa ambayo unavaa mpaka unazeeka, na mwanao anakuja kuirithi.... Naye mpaka anazeeka, bora tu uwe mtunzaji.... Smart Watch ukienda nayo kistaarabu labda mwaka.

SEIKO 5 ni water proof haingii maji, unaweza ukazama nayo chini ya bahari na bado ikawa inatembea.... Smart Watch ukioga nayo tu imekufa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Labda nitoe kisa cha kuipenda na kuanza kuijua SEIKO 5 kuwa sio saa ya kimchezo mchezo.

Hii stori niliisikia kwa baba yangu, kuna baba aliachana na mkewe mjini Bagamoyo, na kuamua kuoa mke mwengine, hiki ni kisa cha kweli kabisa.... Huyo mwanamke aliyemuacha alishazaa naye... Alikuwa na asili ya kiarabu.

Huyo aliyemuoa mara ya pili alikuwa ni mzaramo... Na hawakubahatika kupata mtoto... Walihangaika sana... Lakini Mungu hakuwajaalia mtoto.... Kwa kuwa yule baba alikuwa na mali nyingi.... Yule mwanamke roho ya wivu ikamuingia.... Akajua yule baba atakapokufa atakuwa hana chake.... Akaona ni bora amuue.

Kwa kuwa walikuwa wakiishi kwenye nyumba yenye fensi... Alichukua mchi wa kutwangia na kumpiga mumewe kichwani.... Mumewe alipoanguka akamburuza mpaka kwenye kisima na kumtia... Akakata miti iliyoko uwani na kuifunika kwa juu.

Asubuhi kulipopambambazuka... Akawaita vijana waweke zege kwenye kisima kwa madai kumeingia mbwa na amefia huko.

Muda mrefu ukapita... Majirani kila walipomuuliza kuhusu mumewe... Kwa kuwa alikuwa mtu wa kusafiri... Mfanyabiashara... Aliwajibu tokea asafiri ni muda mrefu hajarudi.

Miaka ikakatika bila kutokea wa kuitambua hiyo siri.... Ndipo mtoto wake wa kiume kutoka uarabuni alipokuja kumtembelea baba yake... Alipofika nyumbani kwa mama yake wa kufikia hakumkuta baba yake... Akawa kila wakati anamuuliza.... Baba yangu yuko wapi?... Yule mwanamke anamjibu... Usinisumbue baba yako tokea asafiri hatuna mawasiliano na ni miaka mingi.

Baada ya kuona kero inazidi... Yule mwanamke akaamua kwenda kwa mganga ili amtie kichaa yule kijana... Na akafanikiwa... Kijana akawa kichaa cha kufungwa kamba.

Familia yake walipoona mtoto wao amekuwa kichaa wakaazimia wamrudishe uarabuni... Alipopelekwa huko ndipo siri ilipovuja huko... Alitibiwa akapona... Akaelezwa unajua sababu ya kichaa chako.... Akajibu sijui... Akaambiwa mdomo wako umekuponza kumuulizia baba yako kila wakati.

Yule mtabibu akamwambia baba yako ameuliwa miaka mingi imepita... Yupo uwani mwa nyumba anayoishi... Na amefukiwa chini ya kisima.

Yule mtoto baada ya kuipata hiyo habari akasema sikubali... Narudi tena Tanzania nikahakikishe aliyehusika na kifo cha baba yangu anapata haki yake.

Ndipo aliporudi tena Tanzania... Mama yake wa kufikia hakuyaamini macho yake alipomuona tena... Ikawa ugomvi patashika... Mama unahusika na kifo cha baba yangu... Mama akawa mkali kama mbogo.... Mtoto akaenda kutoa taarifa polisi... Polisi wakaja na wafungwa na kuanza kazi ya kukifumua kisima.

Kwa kuwa zege lililowekwa lilikuwa ni kubwa... Haikuwa kazi rahisi... Iliwachukua takribani siku tatu... Huku yule mama akisema mnajisumbua bure kafa mbwa ndio aliyefukiwa humo hamtopata kitu.

Askari wakiwa naye yule mama chini ya kizuizi... Siku ya tatu jioni wanamalizia kutoa zege... Inaanza kutolewa mifupa ya miguu na mikono na fuvu la kichwa.... Lilipoonekana fuvu la kichwa cha binadamu... Hapo ndipo taharuki ilipoanza... Wakazi wa Bagamoyo walikuwa wengi kuangalia huo mkasa.... Askari haraka wakaamua kuondoka naye yule mama ili kulinda usalama wake.

Pamoja na mifupa na skeleton ya kichwa... Ilitolewa saa ya SEIKO 5 akakabidhiwa yule kijana... Na yule kijana alipoitikisa tu saa ilikuwa inatembea kama kawaida... Akaichukua na kuivaa.... Baadhi ya vitu vingi vya baba yake alivitoa sadaka.... Lakini saa ya baba yake aliivaa.

Yule mwanamke alifungwa kifungo cha maisha.

Hapo ndipo nilipoitambua saa ya SEIKO 5... Na pia nikaja kukutana nayo kwenye kitabu cha mtunzi mahiri.... Kitabu cha NJAMA... Willy Gamba... Akiwa amevaa saa yake matata aina ya SEIKO 5... Ukitaka kujua kakisome kitabu cha WILLY GAMBA... NJAMA.

Msifananishe saa nyengine na SEIKO 5.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mara zote huwa naamua kuiuza nikiwa na tatizo... Na naghairi haraka ninapopata ufumbuzi wa hilo tatizo... Katika vitu ambavyo navipenda sana ni hii saa... Ni mwaka wa tatu tokea niwe nayo... Haijawahi simama... Haijawahi kwenda kwa fundi... Inatembea muda wote wakati wote.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Smart watch na hii yangu, smart watch haiingii hata theluthi kwa hii saa ndugu.

Wakati smart watch inaisha betri, hii haitumii kabisa betri, unapotembea na kurusha mikono inajijaza yenyewe ufunguo, wala huna haja ya kujaza, ni saa ambayo unavaa mpaka unazeeka, na mwanao anakuja kuirithi.... Naye mpaka anazeeka, bora tu uwe mtunzaji.... Smart Watch ukienda nayo kistaarabu labda mwaka.

SEIKO 5 ni water proof haingii maji, unaweza ukazama nayo chini ya bahari na bado ikawa inatembea.... Smart Watch ukioga nayo tu imekufa.

Sent using Jamii Forums mobile app
hiyo yako old fashen hata bure siitaki
 
Mara zote huwa naamua kuiuza nikiwa na tatizo... Na naghairi haraka ninapopata ufumbuzi wa hilo tatizo... Katika vitu ambavyo navipenda sana ni hii saa... Ni mwaka wa tatu tokea niwe nayo... Haijawahi simama... Haijawahi kwenda kwa fundi... Inatembea muda wote wakati wote.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ikiwa Mpya uliinunua sh. Ngapi mkuu?

In white-collar crime, there are ink stains instead of bloodstains.
 
hiyo yako old fashen hata bure siitaki
Dah! Mtoto wa kiume unaongelea vitu vya bure, umenisikitisha sana kiongozi. Angalia mji huu ndugu yangu.

SEIKO karibia zote zinafanana, hii yangu ni new model, inakuwa na kifuniko cha kioo, za zamani zina kifuniko cha chuma ambacho huwezi kuona ndani.

Kukaa kimya sio ushamba kama kitu hakijui, bali kuongea pumba ndio ujinga ilhali unajua kitu hakijui.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hiyo yako old fashen hata bure siitaki
Hiyo ndio tofauti ya SEIKO 5 za zamani na za sasa, za zamani zina kifuniko cha chuma ambacho huwezi kuona ndani. Za sasa zina kifuniko cha kioo kukuwezesha kuona ndani.

Acha kuongea pumba kama kitu hukijui wala hujawahi kuwa nacho katika maisha yako yote.

7009_876A_004.jpg
snke51k1back.jpg
download.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom