Naitangaza halafu naghairi, huu ni mwaka karibia wa tatu niko nayo.Jamani muoneeni jamaa huruma muinunue manake hii saa kila siku jamaa anatangaza kuiuza toka mwaka juzi
Sent using Jamii Forums mobile app
Mmmmh! Kitu cha thamani ugawe bure kiongozi? Mpaka mtu anaamua kuuza kitu chake cha thamani ujue ana shida na pesa.Wewe unaroho mbaya,hivyo ni vitu vya kugawa tu,kama huna ndugu basi hata jirani mpe tu.
Ndio ununue acha maneno mengiNi donda la maana. Nimeiona picha nyama zake zimeshiba. SEIKO ni brand ya ukweli sana.
Sent using Jamii Forums mobile app
Saa ni kitu cha kawaida,angekuwa amenunua ya gold angeenda kuibadili kwa sonara bila tangazo la mnada.Mmmmh! Kitu cha thamani ugawe bure kiongozi? Mpaka mtu anaamua kuuza kitu chake cha thamani ujue ana shida na pesa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana, ningekuwa nimeshaiuza siku nyingi.Sina maana mbaya.......
Kama LAKI 1 inakulipa' tuongee biashara...
Sent using Jamii Forums mobile app
Hujui saa wewe kaa kimya... Unavaa makopo unafananisha na saa... Saa zinazotambulika dunianiHiyo laki 2 huwezi kupata. Hii SAA ni old fashion kabisa au time immemorial, ziko SAA za kisasa zaidi being che tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa watu wanaojua saa kwa miaka mingi basi watakubaliana na bei ya jamaa tena ameshusha sana bei.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]