Rwandans at work

Gurta

JF-Expert Member
Sep 17, 2010
2,239
2,000
bis hack.jpg

Just gathering for the nickname of the hacker, I concluded to a Rwandan, na huyu admin wa hii site naye yuko wapi since July?

By the way, nini kinaweza kutokea kwa kompyuta ambayo itatumika kutembelea website ambayo ika hacked?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom