mokala1989
JF-Expert Member
- May 4, 2013
- 2,236
- 731
usisahau ile zawadi bado ipo au nikutumie tena ile list?
Just to show how shallow you are do you mean your hatred started after the so called "insult" of which if you are in your right mind and are impartial you will notice that Kagame never mentioned JK and never said that he will hit him but because of your interahamweish idiology you have taken that comment and overblown it to scare Tanzanians into thinking that Kagame is confrontational. But you know people like you are usually nguvu ya soda so i advice all peace loving tanzanians to ignore you because what you are trying to do will never succeed. Tanzanians as well as Rwandese are focused on development and have no time for fake ones like you. We are all east africans and should continue to cooperate for the betterment of our people.
ndugu yangu, unapoteza muda wako na hoja mufilisi za koba anayekiri kukimbia rwanda na kuolewa marekani lakini bado anamtetea dikteta kagame!
you dont have any right to tell tanzanians what to do! It is you who is fake eeeh...as for me am a real tanzanian by birth.. All real tanzanians knw who you tutsi real are...so dont think they are naive! Anyway it is just wastage of tym replying to yr senseless comments...tushawapa vipande vyenu ishieni tu kutukana
ruzibiza, wewe ni mp..umba..vu sana; huna akili hata moja (lakni sikulaumu, sio kosa lako)! Hivi unadhani habari ya tutsi / bahima empire kaanza kuisema Mtikila? Ndo mnavyojidanganya kuwa we dont know what you are up to! TZ knows about loooong time ago wewe unaongelea mambo ya Mtikila ya juzi. And Mtikila alichofanya ni kuwaanika uozo wenu ndo mana mnapiga kelele na kumtukana! TZ sio Kongo wewe shetani ruzibiza na wenzako kina koba! And to see how weak your arguments are, how can u compare the war to liberate Mozambique from colonial master and the war of mad men invading a sovereign state (that is what you tutsi did to invade rwanda from uganda)! Anyway, I dont have time to argue with insane blood suckers! WE HAVE EXPOSED YOU BEYOND YOUR EXPECTATIONS THAT IS WHY YOU END UP BAKING LIKE RABIES INFECTED DOGS.......
You dont have any right to tell Tanzanians what to do! It is you who is fake eeeh...as for me am a real Tanzanian by birth.. All real Tanzanians knw who you tutsi real are...so dont think they are naive! Anyway it is just wastage of tym replying to yr senseless comments...tushawapa vipande vyenu ishieni tu kutukana
I am a Tanzanian and I should stand to speak for my people. Hivi, by the way nani kawakaribisha kwenye hii forum ya wastaarabu? Mmejiingiza huku so you should abide to the rules, sio kutukana matusi kama kagame wenu...And who gave you the right to speak for all tanzanian? you dimwit? speak for yourself boy!!
You don't have to know my age; and am SORRY to challenge yr arguments, but if you don't like challenges and you just want us to agree with what you say, then this is a wrong forum for you!how old are u...rushasha do u think you are intelligent enough to rate my argument?hell not!if u had some brains u would've spotted no difference between colonial masters in mozambique and the tragedy ended by RPF in 1994....what the hell were your uncles after in Uganda during amin reign....huna akili una sh 500 ya vocha na kujiunga promo basi...if not him Crazy Mutikila where else do they manufacture hatred in TZ?am affraid the guys is spoiling u with lies and zaidi wewe mwenye huwezi chambua nini ukweli nini uongo...unameza kila unasikia huyo mwenda wazimu mwenzako anasema....
how old are u...rushasha do u think you are intelligent enough to rate my argument?hell not!if u had some brains u would've spotted no difference between colonial masters in mozambique and the tragedy ended by RPF in 1994....what the hell were your uncles after in Uganda during amin reign....huna akili una sh 500 ya vocha na kujiunga promo basi...if not him Crazy Mutikila where else do they manufacture hatred in TZ?am affraid the guys is spoiling u with lies and zaidi wewe mwenye huwezi chambua nini ukweli nini uongo...unameza kila unasikia huyo mwenda wazimu mwenzako anasema....
Angalia kubwa jinga hili,eti mmekaribishwa na nani? kwani wewe ulikaribishwa na nani?makelele tuu lakini hujawahi changia hata dollar moja JF,next time click support jamiiforums mshamba wewe!!I am a Tanzanian and I should stand to speak for my people. Hivi, by the way nani kawakaribisha kwenye hii forum ya wastaarabu? Mmejiingiza huku so you should abide to the rules, sio kutukana matusi kama kagame wenu...
Hahahaaaa....you again!Angalia kubwa jinga hili,eti mmekaribishwa na nani? kwani wewe ulikaribishwa na nani?makelele tuu lakini hujawahi changia hata dollar moja JF,next time click support jamiiforums mshamba wewe!!
usisahau kuna uzi mwingine mpya kuhusu Rwanda wanavyo sabotage UN...tunaomba mchango wako!Hahahaaaa....you again!
Angalia kubwa jinga hili,eti mmekaribishwa na nani? kwani wewe ulikaribishwa na nani?makelele tuu lakini hujawahi changia hata dollar moja JF,next time click support jamiiforums mshamba wewe!!
Naiyona vita kwa asilimia zaidi ya 90 na hii inatokana na utajiri wa kongo
hakuna asiyejua kuwa rwanda inajengwa na fedha chafu za kongo sasa inapofika wanaambiwa wasizichukue unafiri itakuwaje?
tena kapitia ccp na kurasini , ndiyo anajiona anaifahamu sana Tanzania. Hata amini alipata mafunzo yake ya kijeshi mtego wa simba -morogoro lakini haikuwa sababu ya kushindwa kumchakaza!Mkuu Mkoba, hivi wewe ni Tutsi uliyelowea Tanzania?
tena kapitia ccp na kurasini , ndiyo anajiona anaifahamu sana Tanzania. Hata amini alipata mafunzo yake ya kijeshi mtego wa simba -morogoro lakini haikuwa sababu ya kushindwa kumchakaza!
Mkuu, nafikiri sasa ni wakati wa kuanza kuwapiga chini, Wanyarwanda wote waliojipenyeza na kupata nyadhifa mbali mbali Serikalini, hata kama wamesomeshwa na na Serikali ya JMT.
usisahau kuna uzi mwingine mpya kuhusu rwanda wanavyo sabotage un...tunaomba mchango wako!
Trying to reason with you is a lost cause!!sasa si mchango tu, bali tunajiaanda kwa vitendo zaidi kumwondosha huyu joka kagame.