Rwanda elimu bure


sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
583
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 583 280
Kama safari za nje ya nchi kwa Rais wa Nchi zingelikuwa na tija basi Rais Kikwete tangu aingie madarakani ameisha fanya safari takribani 337 kwa mujiubi wa Fr. sindhani kama Rais kagame anasafiri kama mwenzake, na kama hivyo ndivyo basi Rais kikwete amuulize mwenzake wapi , amepata msaada kufika serikali yake pamoja na kuwa hawana rasilimali kama za kwetu. kadhalika ni Nchi iliyotoka ktk vita na ubaguzi uliotopea. bali serikali imeweza kutoa elimu bure (kwa maana ya bure) kuanzia darasa la kwanza hadi form 3.tunaschoshuuhia kwetu ni tambo za rais eti kwa shahada binafsi alizotunzwa huko USA, kuhusiana na soko la hisa la NASDAQ. haitusaidii sisi zaidi ya kutudhalilisha mbele ya jamii yenye mtazamo wa mbele.Nchi yetu inazidi kuwa Taifa la wajinga ukilinganisha na miaka ya nyuma nani atanusuru vizazi vijavyo...? YAKO WAPI MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA....?
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,512
Likes
2,006
Points
280
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,512 2,006 280
hamia rwanda ukasome bure nawewe
 
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
313
Likes
11
Points
35
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
313 11 35
Kazi rwanda zinapatikana?
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Hao ndio viongozi mfano wa kuigwa. Tanzania hatuwezi pesa zote zinaishia kulipana posho na safari za nje, kwenye elimu, afya na maendeleo, pesa kiduchu.
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,212
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,212 188 160
Huu ni muda wa kujitokeza na kukataa uhanisi wa hawa wahuni! Nchi yetu lazima tuikomboe wenyewe!mpumbavu anasema hamia rwanda ukasome bure sijui katumwa au kaingiaje humu while is not agreat thinker,tunahitaji tutafute haki zetu wenyewe!
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,277
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,277 20 135
Huu ni muda wa kujitokeza na kukataa uhanisi wa hawa wahuni! Nchi yetu lazima tuikomboe wenyewe!mpumbavu anasema hamia rwanda ukasome bure sijui katumwa au kaingiaje humu while is not agreat thinker,tunahitaji tutafute haki zetu wenyewe!
Lazima tukemee ujinga na kuiga mema. Hapa tulipo Tanzania hatukustahili kuwa hapa mpaka leo wanafunzi wanakaa chini.
 

Forum statistics

Threads 1,250,924
Members 481,523
Posts 29,751,052