Russian “Weaponized Default” Law Threatens Collapse Of Entire Western World

Russian “Weaponized Default” Law Threatens Collapse Of Entire Western World

hio 46mil ni asilimia ngapi ya total population yao?? maana unaposema 46mil mtu anaweza jua ni km nchi nzima kumbe haikaribii hata robo ya wamarekani mkuu
When you have that number 46m ni sawa na population nzima ya kwetu Tanzania. Kwa America ikiwa wanajisifia kuwa wameweza kuongeza uajira ya watu laki moja katika mwaka ni aibu kubwa kuwa na watu laki 2 wasio na makaazi ya kukaa na wanaishi below poverty line sembise hao 46m kama unataka ubishi wa sokoni kariakoo mimi siwezi. Pinga kwa hoja sio unauliza pasenti hapa. Hata wale ndugu zetu omba omba pale Mnazi Mmoja ni lazima tuwajali kuwa nao Binadam wenzetu hata kama wachache.

Si unaona siku alizokuja Obama tuliona aibu tukawahamisha mitaani kote[emoji15]
 
we
When you have that number 46m ni sawa na population nzima ya kwetu Tanzania. Kwa America ikiwa wanajisifia kuwa wameweza kuongeza uajira ya watu laki moja katika mwaka ni aibu kubwa kuwa na watu laki 2 wasio na makaazi ya kukaa na wanaishi below poverty line sembise hao 46m kama unataka ubishi wa sokoni kariakoo mimi siwezi. Pinga kwa hoja sio unauliza pasenti hapa. Hata wale ndugu zetu omba omba pale Mnazi Mmoja ni lazima tuwajali kuwa nao Binadam wenzetu hata kama wachache.

Si unaona siku alizokuja Obama tuliona aibu tukawahamisha mitaani kote[emoji15]
ndo huna hoja unabishia ushabiki tu,watu milioni 46 ni asilimia chache sana katika watu zaidi ya million 350,tena unaongeza eti kwa nchi kama marekani ni aibu hata kuwa na watu laki mbili maskini...hivi unajua kama kila cku kuna maelfu wa wahamiaji wanaingia pale...kwa taarifa yako kama hujui wenzio walishafanya sensa wakagundua wana zaidi ya wahamiaji milioni 20 ambao wanaishi bila vinali rasmi marekan sasa ukichanganya na wahamiaji waliohamia kwa njia halali wanaweza kuwa hata million 30 ingawa pia wamesema hawana nia ya kuwafurusha kwa nguvu toka huko..so mkuu usiongee kwa mihemko tumia facts,
 
When you have that number 46m ni sawa na population nzima ya kwetu Tanzania. Kwa America ikiwa wanajisifia kuwa wameweza kuongeza uajira ya watu laki moja katika mwaka ni aibu kubwa kuwa na watu laki 2 wasio na makaazi ya kukaa na wanaishi below poverty line sembise hao 46m kama unataka ubishi wa sokoni kariakoo mimi siwezi. Pinga kwa hoja sio unauliza pasenti hapa. Hata wale ndugu zetu omba omba pale Mnazi Mmoja ni lazima tuwajali kuwa nao Binadam wenzetu hata kama wachache.

Si unaona siku alizokuja Obama tuliona aibu tukawahamisha mitaani kote[emoji15]
ni kweli mkuu,tatizo yule jamaa alikua anaibeza marekani kwa kuwa na idadi hio ya mil 46 ambao ni maskini,lakin akasahau mil46 ni kama asilimia 13 ya wamarekani wote,kwa hio asilimia 87 ya wananchi wote wako above povert line...af amesahau pia ni9 jinc gani nchi ile inavyopokea wahamiaji daily pengine kuliko nchi nyngne yeyote,kwahio hata kwahio asilimia 87 wamejitahidi sana hawakustahili kupondwa ukizingatia hamna nchi nyngne duniani inayofikisha asilimia hizo zaid yake
 
ni kweli mkuu,tatizo yule jamaa alikua anaibeza marekani kwa kuwa na idadi hio ya mil 46 ambao ni maskini,lakin akasahau mil46 ni kama asilimia 13 ya wamarekani wote,kwa hio asilimia 87 ya wananchi wote wako above povert line...af amesahau pia ni9 jinc gani nchi ile inavyopokea wahamiaji daily pengine kuliko nchi nyngne yeyote,kwahio hata kwahio asilimia 87 wamejitahidi sana hawakustahili kupondwa ukizingatia hamna nchi nyngne duniani inayofikisha asilimia hizo zaid yake

Nyinyi bado mko katika kubisha kijiwe kijiwe Marekani sio the so called nchi ya Ulimwengu Wa Tatu. Isitoshe hiyo nchi inajivunia imepitiliza viwango vyote vya kiuchumi kiasi iko tayari kulaani nchi zote. Sasa nyinyi nambieni ivyo watu Milioni 46 mnaona sawa na wale omba omba wa Mnazi Mmoja enh?
Hawa ni watu kuanzia Umri wa miaka 25 hadi 75. Wengi wao wamemaliza vyuo hawapati kazi wengine wengi ni wanajeshi wa akiba na hawapati mafao ya ustawi jamii (Social Security Benefits) sababu Congress ya Republicans imeikatia bajeti serikali katika fungu hili. Pia African American au Latino ndio wengi wao wanaingia public schools ambazo viwango vya elimu ni vya chini ukilinganisha wazungu ndio maana Gang Wars na Madawa ya Kulevya yametawala maeneo yao. Nchi iko chini ya uchumi wa kibepari ni Decentralized Economy.
Wajamaa hawa maskini wako under mind control kwa kutumia media na vipindi vya TV visoisha kama vya kina Kim Kardashians na kama hivyo. Msishindane tu anagalieni mambo yanavyoenda sio munagalie picha za Rambo tu. Why matajiri wanapiga vita Obama Care. Why Obama ameshindwa kutekeleza karibu asilimia kubwa ya ahadi zake za kampeni. Chezea Bildeberg Group wewe.

45 Million Americans Still Stuck Below Poverty Line: Census

Isomeni hii mpaka comments za wananchi wenyewe. Hii report ni ya 2014 lakini hakuna kilobadilika.
Msisahau zile occupy movements
 
Nyinyi bado mko katika kubisha kijiwe kijiwe Marekani sio the so called nchi ya Ulimwengu Wa Tatu. Isitoshe hiyo nchi inajivunia imepitiliza viwango vyote vya kiuchumi kiasi iko tayari kulaani nchi zote. Sasa nyinyi nambieni ivyo watu Milioni 46 mnaona sawa na wale omba omba wa Mnazi Mmoja enh?
Hawa ni watu kuanzia Umri wa miaka 25 hadi 75. Wengi wao wamemaliza vyuo hawapati kazi wengine wengi ni wanajeshi wa akiba na hawapati mafao ya ustawi jamii (Social Security Benefits) sababu Congress ya Republicans imeikatia bajeti serikali katika fungu hili. Pia African American au Latino ndio wengi wao wanaingia public schools ambazo viwango vya elimu ni vya chini ukilinganisha wazungu ndio maana Gang Wars na Madawa ya Kulevya yametawala maeneo yao. Nchi iko chini ya uchumi wa kibepari ni Decentralized Economy.
Wajamaa hawa maskini wako under mind control kwa kutumia media na vipindi vya TV visoisha kama vya kina Kim Kardashians na kama hivyo. Msishindane tu anagalieni mambo yanavyoenda sio munagalie picha za Rambo tu. Why matajiri wanapiga vita Obama Care. Why Obama ameshindwa kutekeleza karibu asilimia kubwa ya ahadi zake za kampeni. Chezea Bildeberg Group wewe.

45 Million Americans Still Stuck Below Poverty Line: Census

Isomeni hii mpaka comments za wananchi wenyewe. Hii report ni ya 2014 lakini hakuna kilobadilika.
Msisahau zile occupy movements
si mimi mkuu...bi yule jamaa nlie mquote ndo aliesema hao mil46 hawana hata pakulala
 
si mimi mkuu...bi yule jamaa nlie mquote ndo aliesema hao mil46 hawana hata pakulala
Wengine ndio hawana pa kulala. 15m Black Americans ni maskini kabisa isome hiyo report katika link hiyo. Hapa tunaongea Majivuno ya Marekani kuwa Superpower kijeshi na kiuchumi hali Serikali yake inakopa na wananchi milioni 46+ wako katika hali duni ya maisha.

Might is not right
 
ni kweli mkuu,tatizo yule jamaa alikua anaibeza marekani kwa kuwa na idadi hio ya mil 46 ambao ni maskini,lakin akasahau mil46 ni kama asilimia 13 ya wamarekani wote,kwa hio asilimia 87 ya wananchi wote wako above povert line...af amesahau pia ni9 jinc gani nchi ile inavyopokea wahamiaji daily pengine kuliko nchi nyngne yeyote,kwahio hata kwahio asilimia 87 wamejitahidi sana hawakustahili kupondwa ukizingatia hamna nchi nyngne duniani inayofikisha asilimia hizo zaid yake
kwahio mkuu hawa jamaa hawatakiwi kujiita superpower kwa idadi hii ya maskini ilio nao???
 
Mpenda chongo hatari jamani[emoji23] Yaani wewe kilaza kweli. Utaishije katika jumba la fahari una watoto sita watatu wanakula milo mitatu wanavaa vizuri wamepata masomo ya juu na watoto wawili wanakula mlo mmoja, wanapigwa na baridi chini ya geti lako wanaomba omba barabarani sababu hukuwawekea mazingira mazuri ya elimu na maendeleo sababu wametokea hawafanani na wewe au mama yao ni mwengine au pengine ni watoto wa mke wako. Halafu ujivunie utajiri na kuwa ni mtu uliendelea kuliko wote mjini.[emoji15] hawa wadudu bwana hatari[emoji117] [emoji245] [emoji245] [emoji245] [emoji245] [emoji245]

Might is not right
 
The 21st Century fake Crusade what did it bring zaidi ya umwagaji damu na uharibifu wa mali



Might is not right
 
Umeona hapa Serikali ya Super power inashindwa kununua vifaa vya kijeshi kwa Kikosi Muhim sana dahLacking basic gear, special operators stuck buying their own equipment

Might is not right
au ni nchi gani ambayo ipo okay sehemu zote,kifupi mi na wa aprecciate kwakuwa atleast wanazizidi nchi nyingne kwenye maeneo yote lakin haimaanishi kwamba wako perfect..kwahio iyo lack of landing gears ni sawa ila mkuu unlivyomalizia kwamba they stuck buying their own equipment hahahaaa as if sawa na tanzania vile
 
Wewe vipi kwani alieanzisha ubishi akawapamba hawa wamarekani ni wewe kisa unamlinganisha Marekani na Mrusi kwa utajiri na nguvu za kijeshi mimi nimekuonyesha kama sivyo hivyo unavyodhania. Tena unageuza kibao waridhike wanachokipata. Hapo nimrkuonyesha kuwa Wizara ya Ulinzi au Jeshi la USA imefika kuwa limeshindwa kununua vifaa muhimu kwa vikosi vile muhimu sana unaleta ulinganisho wa Tanzania. Haya lini umesikia Mwanajeshi wa Tanzania amembiwa atoe hela kununua buti zake mwenyewe? Dah wewe vipi lakini?

Might is not right
 
Umuhimu wa Russia upo tu, hautafutika. Syria imeonyesha ni njisi gani Russia ina umuhimu katika mambo ya usalama wa dunia. Uwepo wa Russia & China ni option B dhidi ya unyanyasaji wa Mataifa ya kibeberu.
 
sasa russia yenyewe ndo ambayo ipo hoi kiuchumi halafu inapiga mkwara!! russia ni nchi km ya kumi kwa uchumi mkubwa duniani pia hizo batural gas na mafuta c kwamba marekani hawana ila tu ni kwamba wamebann export ya hzo resources,nafikiri hyo maneno ya russia labda yangetolewa na marekani au europran union labda ndo yangesound......russia inabidi wakubali tu kwamba tangu USSR icollapse hadhi yao na umuhimi wao kidunia umeshuka kwa sasa haufanani na ule wamarekani ingawa chakusikitisha putin bado hakubalian na hayo anaspend pesa nyingi sana kwe millitary industry ashndane na wenzie ingawa uchumi wake haufanan na wa west,pengine hawakujifuna na uporomoka kwa USSR
Hata hapo Tanzania kwa combined resources tulizonazo, tunaweza tukashindana hata na hao Warusi na Saudi. Inataka sound economic startegies, Utawala bora wenye uwazi na kutovumilia ufisadi (zero tolerance against corruption)

Might is not right
Ahaha hizi ni ndoto, Urusi ana natural resource nyingi sana. Nchi inazidi sayari ya Pluto kwa ukubwa, ni vigumu kulingana não natural resource..
 
Ahaha hizi ni ndoto, Urusi ana natural resource nyingi sana. Nchi inazidi sayari ya Pluto kwa ukubwa, ni vigumu kulingana não natural resource..
nikweli mkuu wana natural resources nyingi sana wale jamaa lakini cc hazitotusaidia,ndo mana nlisema cc tunahitaji nchi ambayo ina uwezo mkubwa sana kibiashara duniani hio ndo itakua patnership nzuri,angalia nchi km china,germany,japan na USA...point yangu ni kwamba hawa jamaa(russia) ni kweli watatusaidia lakini kidogo sana ukilinganisha na ushirikiano na nchi hzo nlizozitaja hapo...jaribu kuangalia hata hapa nchini kwetu kuna miradi mingapi ya maendleo inayofanywa na kampuni za russia??kuna kampuni ngapi za russia znazojiuhusisha na biashara hapa kwetu/ bila shaka ni chache sana ukilinganisha na zile from,japan,german,china na USA,hawa jamaa toka kuanguka kwa USSR wamekua wanajenga vizuri nchi yao kwahio na bado wana magumu mengi kwenye uchumi wao
 
Ni bora ku trade na mchina kuliko Marekani, Marekani ni mapebari roho mbaya, kinachotoka ni kikubwa zaidi ya kinachoingia. Marekani imetoa misaada mingi yenye lengo lá kudhohofisha nchi zinazoendelea. China ni trade partner mzuri endapo nchi zetu zitakuwa makini. Pia kwenye suala la energy na mafuta. Russia ipo vizuri. Tunaweza kuwa na cooperation kwenye industry hiyo.. Ninachokataa ni kuegemea upande mmoja wa shilling.
 
nikweli mkuu wana natural resources nyingi sana wale jamaa lakini cc hazitotusaidia,ndo mana nlisema cc tunahitaji nchi ambayo ina uwezo mkubwa sana kibiashara duniani hio ndo itakua patnership nzuri,angalia nchi km china,germany,japan na USA...point yangu ni kwamba hawa jamaa(russia) ni kweli watatusaidia lakini kidogo sana ukilinganisha na ushirikiano na nchi hzo nlizozitaja hapo...jaribu kuangalia hata hapa nchini kwetu kuna miradi mingapi ya maendleo inayofanywa na kampuni za russia??kuna kampuni ngapi za russia znazojiuhusisha na biashara hapa kwetu/ bila shaka ni chache sana ukilinganisha na zile from,japan,german,china na USA,hawa jamaa toka kuanguka kwa USSR wamekua wanajenga vizuri nchi yao kwahio na bado wana magumu mengi kwenye uchumi wao
Kwa resources zilizopo Tanzania inahitaji kutumia hizo resources kupata mikopo nafuu yenye riba ndogo au bila riba. Nchi zilokuwa hazina masharti magumu na ujuzi na technologia ya kisasa. Nchi amabazo zisokuwa na uchoyo wa kubia ujuzi know how.
Inahitaji kuingia ubia na makampuni makubwa Joint Ventures kutumia utaalamu wao na kuajiri waatalamu ambao watafanya kazi katika daraja sanjari (Paralell) na wazawa ambao wataingizwa katika program za mafunzo wakiwa tayari ni waajiriwa katika hiyo miradi hata wakishapikwa vizuri wanakuja kuchukuwa nafasi zao wakishakuwa confirmed wanaendelezwa kwa kubadilishana (crosspostings) kwenye miradi ya kampuni bia katika nchi amabazo tayari ina miradi kama hiyo. Hivi ndio wanavyofanya wenzetu huku tunakofanya kazi. Unapikwa ukapikika bila ubaguzi wa jinsia rangi au vyenginevyo (diversity) ni kazi uwajibikaji endelevu (sustainable perfomance), ufanisi (efficiency) na uzalishaji (productivity) ndio vigezo vya kupanda ngazi sio siasa na ukanda.

Might is not right
 
Back
Top Bottom