Russian “Weaponized Default” Law Threatens Collapse Of Entire Western World

Russian “Weaponized Default” Law Threatens Collapse Of Entire Western World

Wewe nawe unazi unakusumbua au just ignorant,Russia yuko hoi kwa vikwazo na pesa yake imedondoshwa almost 50% in less than a year na biashara yake ya mafuta/gas ndio hakieleweki sasa,bila oil/gas Russia is nothing,sitashangaa Russia na waarabu wakarudi kuwa na hali mbaya kuliko Africa..mnafikiri zile submarine fleet na ICBM to maintain unatumia viazi?
Umejieleza kwa muono wako but in a harsh way
 
...Urusi haijawahi kugawanywa kwa vita!

...Unaongelea Umoja wa Kisovieti? Hata huo haukuangwushwa kwa vita. Ulikuwa ni umoja uliozaliwa kutokana na matumizi ya nguvu na si hiari. Baadaye hali ngumu ya kiuchumi na mabadiliko ya kijamii yakaufutilia mbali. Unakumbuka Glasnost na Perestroika?
Hata umoja wa Marekani ulikuwa wa ki nguvu baadhi ya sehemu. Na Mrusi akiweza hilo jambo basi atakuwa sehemu nzuri. To this day states with predominantly African- Americans feel that they're largely discriminated and a need to form their own nation.
 
umechelewa sana wewe and FYI oil business inaelekea makaburini,soon US atakuwa na mafuta na gas na mafuta kuliko Saudi Arabia kutokana na shale gas technology ndio maana oil imeshuka from 100$ mpaka 28$ in less than 6 month,electric car technology inakuja kwa nguvu kuliko and soon 500 miles per charge utaiona,Germany and most of the European countries wana gas kuliko Russia tatizo sheria zao zimepiga marufuku shale technology ila soon wataruhusu tuu,gas and oil sio deal tena maana technology imebadili kila kitu na sitashangaa mafuta yakidondoka chini ya dola 10


Hebu acha uongo wako. Hizo data za Germany na most of european countries wana gas nyingi kuliko russia umezitoa wapi.? Usifanye wote humu watu wa kukubali na kupelekeshwa na hekaya zako. Nigeria na Algeria pekee kila mmoja ana reserve kubwa ya natural gas kuliko nchi yoyote ile ya ulaya ( Urusi exclusive). Source ni CIA world fact book, Na link nimekuwekea hapo chini.

The World Factbook
 
...In your dreams!
Nyinyi mko kishabiki hapa ila Mimi sipo kishabiki,naongelea mfumo wa fedha wa dunia,huu mfumo ulikubaliwa na dunia nzma,na dollar ilpata nguvu kwa sabab ndio njia pekee ilikuwa inatumika kulipa madeni ya vita ambayo marekan aliwakopesha ulaya na hyo ndio siri ya nguvu ya dollar na si vingnevyo,kwahyo njia ya kuua dollar n kuacha kutumia dollar kwenye international payment system, na kumbuka China tangu 2010 anapgana kujitoa,umesikia hata wagombea uraisi wameahid kuiomba China irud kwenye dollar INA iache Ku devalue their currency
 
Hizi ni comedy za Putin au mnazi mmoja tuu kaamua kujifurahisha na fantasy zake..Putin kwanza ajitoe kwenye sanctions alizowekewa na US sasa hivi ndio tumwamini
2018 sanction zote kwisha
 
Mpango wa Putin ni kupambana na Rothchilds family na Illuminati society ambao ndio wana ushawishi mkubwa kwenye global banking system and economy. Hili swala viongozi wengi wa marekani wamejaribu lakini wameshindwa na wamekuwa wakipigia kelele sana kwamba marekani inaongozwa na shadow government ambao ni watu wachache ambao wana ushawishi mkubwa katika mifumo ya uchumi na kibenki katika US.
 
Hebu acha uongo wako. Hizo data za Germany na most of european countries wana gas nyingi kuliko russia umezitoa wapi.? Usifanye wote humu watu wa kukubali na kupelekeshwa na hekaya zako. Nigeria na Algeria pekee kila mmoja ana reserve kubwa ya natural gas kuliko nchi yoyote ile ya ulaya ( Urusi exclusive). Source ni CIA world fact book, Na link nimekuwekea hapo chini.

The World Factbook
Hakuna anayekudanganya just google it and my point is not necessarily Europe wana gas kuliko Russia lakini soon watakuwa na uwezo wa kujitosheleza na Gas bila kutegemea Russia,LNG,Ukraine,US and shale gas technology itawamaliza Russia kwenye hii business...go educate yourself
 
Hakuna anayekudanganya just google it and my point is not necessarily Europe wana gas kuliko Russia lakini soon watakuwa na uwezo wa kujitosheleza na Gas bila kutegemea Russia,LNG,Ukraine,US and shale gas technology itawamaliza Russia kwenye hii business...go educate yourself

Koba shale gas sio kitu cha kutegemea na hiyo technology kwa nchi kama za ulaya zitawagharimu muda si mrefu vile vile nchi vidogo sana na athari itokanayo na uharibifu wa mazingira ni mkubwa sana sidhani kama wataweza kuivumilia.
Kiukweli ulaya hawawezi kuzalisha gas na mafuta kwenye ardhi yao kama wangekuwa na uthubutu huo wangefanya miaka ya sabini wakati opec walipogoma kuzalisha mafuta na kusababisha uhaba mkubwa wa mafuta ghafi duniani na ukweli ulio wazi biashara ya mafuta haiwezi kufutika
 
Koba shale gas sio kitu cha kutegemea na hiyo technology kwa nchi kama za ulaya zitawagharimu muda si mrefu vile vile nchi vidogo sana na athari itokanayo na uharibifu wa mazingira ni mkubwa sana sidhani kama wataweza kuivumilia.
Kiukweli ulaya hawawezi kuzalisha gas na mafuta kwenye ardhi yao kama wangekuwa na uthubutu huo wangefanya miaka ya sabini wakati opec walipogoma kuzalisha mafuta na kusababisha uhaba mkubwa wa mafuta ghafi duniani na ukweli ulio wazi biashara ya mafuta haiwezi kufutika
Sina uhakika na unachosema lakini shale gas technology imebadilika sana in less than 20 yrs na inaendelea kuwa bora na US imefikia kuzalisha surplus sasa sijui kitu gani kitawazuia hawa European wasifanye hivyo maana wana proven reserve kubwa tuu ya shale gas,anway hakuna mtu anajua nini kitatokea kesho kwenye hii energy business maana ni very volatile and in a long run naamini technology will kill fossil fuel business na nchi za waarabu/russia wasipotafuta alternative naona wataumia sana
 
Nitajie states unazodai zinataman kujitenga. Acha story za kwenye kahawa. Taja hizo states.





Hata umoja wa Marekani ulikuwa wa ki nguvu baadhi ya sehemu. Na Mrusi akiweza hilo jambo basi atakuwa sehemu nzuri. To this day states with predominantly African- Americans feel that they're largely discriminated and a need to form their own nation.
Hata umoja wa Marekani ulikuwa wa ki nguvu baadhi ya sehemu. Na Mrusi akiweza hilo jambo basi atakuwa sehemu nzuri. To this day states with predominantly African- Americans feel that they're largely discriminated and a need to form their own nation.
 
Nyinyi mko kishabiki hapa ila Mimi sipo kishabiki,naongelea mfumo wa fedha wa dunia,huu mfumo ulikubaliwa na dunia nzma,na dollar ilpata nguvu kwa sabab ndio njia pekee ilikuwa inatumika kulipa madeni ya vita ambayo marekan aliwakopesha ulaya na hyo ndio siri ya nguvu ya dollar na si vingnevyo,kwahyo njia ya kuua dollar n kuacha kutumia dollar kwenye international payment system, na kumbuka China tangu 2010 anapgana kujitoa,umesikia hata wagombea uraisi wameahid kuiomba China irud kwenye dollar INA iache Ku devalue their currency
...Unasema mfumo ulikubaliwa? Hao, walilazimika. Ni kama ilivyo sasa.

...China ku devalue currency, kumeisaidia? kuanguka kwa soko la mitaji mpaka kulitia pingu ndio kitu walichokipanga?

...China ina safari ndefu na ngumu ya kujifunza katika soko huria duniani. Ikifikia hatua ya kuuendesha uchumi wa dunia -kwa maana ya kuyamiliki na kuyatawala masoko ya fedha na bidhaa- ndio itakapo kuwa na nafasi ya kuitaka dunia itumie yuan.

...Kwa sasa ijifunze. Hatutaki rockies kuachiwa dhamana ya uchumi wa dunia.
 
Mpango wa Putin ni kupambana na Rothchilds family na Illuminati society ambao ndio wana ushawishi mkubwa kwenye global banking system and economy. Hili swala viongozi wengi wa marekani wamejaribu lakini wameshindwa na wamekuwa wakipigia kelele sana kwamba marekani inaongozwa na shadow government ambao ni watu wachache ambao wana ushawishi mkubwa katika mifumo ya uchumi na kibenki katika US.
...Talking of the Rothschilds, toka enzi za Tzar, hao jamaa wameendelea kuwa na influence juu ya resources za Urusi.
 
Hata umoja wa Marekani ulikuwa wa ki nguvu baadhi ya sehemu. Na Mrusi akiweza hilo jambo basi atakuwa sehemu nzuri. To this day states with predominantly African- Americans feel that they're largely discriminated and a need to form their own nation.

...Una maanisha Southern States, ambazo baadhi ya wazungu ndio wanaleta matatizo. Confederates?
 
Tokea Russia iweke S-500 missiles pale Syria, Marekani imeacha kurusha ndege zake anga la Syria na Turkey imeufyata
 
Na wale bankers (Rothchilds) wakitikiswa tu basi Illuminati chali na Marekani ndio itaanza kuporomoka kwa kasimba kubwa
George Soros kaambiwa afungr virago na NGO yake imepigwa ban zito. Hana ruhusa tena kufanya lolote katika Russia.
 
...Talking of the Rothschilds, toka enzi za Tzar, hao jamaa wameendelea kuwa na influence juu ya resources za Urusi.

Kiukweli hawa jamaa wa Rothchilds family na Illuminati yao wameshikilia global financial system kwa muda mrefu sana na wametengeneza shadow government USA na kuweza kushikilia nguvu zote za kiuchumi za US na ukiweza kuzikamata hizo maana yake global banking system ipo kwenye kiganja chao.
Baadhi ya viongozi na maofisa wa marekani wamekuwa wakihoji sana na kusema America inaongozwa na shadow grove mentioned ambayo haiwajibiki kwa lolote katika jamii (nitawapa report moja onayoelezea hili)
Kuhusu Russian resource ni kweli wanaitolea sana macho baada ya kuanguka kwa iliyokuwa u soviet walijaribu kuweka watu wao na kufanya waitawale waliwatengeza jews oligarchs kama Boris Berozosk, abramovich, yule tajiri wa YUKOS na wangineo wengi ambao walikuwa na sauti kubwa sana lakini sasa hivi nguvu hiyo imeisha Putin amewakimbiza wote na amechukua makampuni yote waliyoyachukua awali.
Kwa hiyo putin anapambana sana na hawa watu kwa sababu ni watu wenye nguvu na global banking system wameweka mikononi
 
Kiukweli hawa jamaa wa Rothchilds family na Illuminati yao wameshikilia global financial system kwa muda mrefu sana na wametengeneza shadow government USA na kuweza kushikilia nguvu zote za kiuchumi za US na ukiweza kuzikamata hizo maana yake global banking system ipo kwenye kiganja chao.
Baadhi ya viongozi na maofisa wa marekani wamekuwa wakihoji sana na kusema America inaongozwa na shadow grove mentioned ambayo haiwajibiki kwa lolote katika jamii (nitawapa report moja onayoelezea hili)
Kuhusu Russian resource ni kweli wanaitolea sana macho baada ya kuanguka kwa iliyokuwa u soviet walijaribu kuweka watu wao na kufanya waitawale waliwatengeza jews oligarchs kama Boris Berozosk, abramovich, yule tajiri wa YUKOS na wangineo wengi ambao walikuwa na sauti kubwa sana lakini sasa hivi nguvu hiyo imeisha Putin amewakimbiza wote na amechukua makampuni yote waliyoyachukua awali.
Kwa hiyo putin anapambana sana na hawa watu kwa sababu ni watu wenye nguvu na global banking system wameweka mikononi

Mkuu... Roman Abromovic ni rafiki wa karibu sana wa Rais Putin na ilifika wakati hata kwenye selection ya viongozi waandanizi wa Russia, huyo Abromovic ndiye alikuwa anawafanyia "interview"
 
Kiukweli hawa jamaa wa Rothchilds family na Illuminati yao wameshikilia global financial system kwa muda mrefu sana na wametengeneza shadow government USA na kuweza kushikilia nguvu zote za kiuchumi za US na ukiweza kuzikamata hizo maana yake global banking system ipo kwenye kiganja chao.
Baadhi ya viongozi na maofisa wa marekani wamekuwa wakihoji sana na kusema America inaongozwa na shadow grove mentioned ambayo haiwajibiki kwa lolote katika jamii (nitawapa report moja onayoelezea hili)
Kuhusu Russian resource ni kweli wanaitolea sana macho baada ya kuanguka kwa iliyokuwa u soviet walijaribu kuweka watu wao na kufanya waitawale waliwatengeza jews oligarchs kama Boris Berozosk, abramovich, yule tajiri wa YUKOS na wangineo wengi ambao walikuwa na sauti kubwa sana lakini sasa hivi nguvu hiyo imeisha Putin amewakimbiza wote na amechukua makampuni yote waliyoyachukua awali.
Kwa hiyo putin anapambana sana na hawa watu kwa sababu ni watu wenye nguvu na global banking system wameweka mikononi
...Naona nimekatiza anga zako! Sirudii tena!
 
Back
Top Bottom