Nashengena
JF-Expert Member
- Apr 20, 2013
- 3,140
- 5,735
- Thread starter
- #21
Nashangaa unaumiza kichwa na binti ambaye ameshakua mtu mzima.
Sasa fanya hivi. Ili asikusumbue tena, mtafutie mume wa saizi yake umuoze...
Kazi kwelikweli
Nashangaa unaumiza kichwa na binti ambaye ameshakua mtu mzima.
Sasa fanya hivi. Ili asikusumbue tena, mtafutie mume wa saizi yake umuoze...
Jua keshaliwaUKIONA MANYOYA .....
Huyo sio mtoto tena, bali ni mkubwa mwenzio aiseeee.
Lakufanya mshauri kile unacho amini wewe kwamba ni sahihi, lakini pia mpe nafasi ya kumsikiliza kike anacho amini kwa sasa.
Pima uzito wa yale utakayo yasikia toka kwake, na kisha mueleze kile unacho kiamini na usiyumbe kwenye msimamo wako.
Kisha.....
Malizia kwa kumpa nafasi ya kuchagua ushauri wako au kile anacho kiamini yeye.
Alafu......
Usisahau kumpa option ya kuondoka kwako ikiwa ataamua kuchagua maamuzi yake.
Mwisho mwambie, KARIBU TENA
We acha tu, juzi alinimbia anenda kuchukua mkataba, nikamuuliza watakulipa mshahara shilingi ngapi, akasema yoyote tu watakayonipa. Sijui kapatwa na kitu gani, hasikii wala haoni.Unadhani anataka kazi basi hao wasichana wa sasa hivi wanataka kujulikana tu sio lingine kama huamini muulize analipwa shingapi na akilipwa mwambie akuonyeshe