Rushwa imetamalaki, uzembe umekithiri

Rushwa ipo sana tuu ....n mbinu za kuipokea tuu zimebadilika wako makini sasa hivi hawaachi ushahidi!
 

kwani ana nyumba ndogo???,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,wonders shall never end πŸ˜΅πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„
 
Trust no one[emoji23][emoji23][emoji23]

May Allah bless Me and You
 
SRG mbona ilishasemwa kuwa ni mkopo mda mrefu sana, utakuwa hufuatilii habari weye.
[emoji116][emoji115]yote haya yalisemwa na mtu mmoja.
Wote mpo sahihi.Je tuiamini KAULI IPI?
Za KUAMBIWA.........


May Allah bless Me and You
 
"Chukueni elf 5 za KUBRASHIA VIATU"


May Allah bless Me and You
 
Reactions: BAK
Hospital sasa hivi sio sehemu salama kwa uhai wa ndugu zetu!dawa tuh ni shida...!sijui huo unafuu kwa wanyonge uko wapi?!
Upo kwenye kulipa KODI

May Allah bless Me and You
 
POLISI na MAHAKAMA,
Nimeyashuhudia haya,kituo cha Oysterbay na Mahakama ya Kinondoni.
Aisee,RUSHWA kwa sasa ndo MUBASHARA

May Allah bless Me and You
Polisi walishapewa go ahead na Magu kuchukua hela ya kubrashia viatu!
 
Wanaudhi sana.

Me nimefanya kazi mwaka mzima, account yangu ya NSSF inasoma ziro. Mwajiri kila mwezi anapeleka hela, na ananipa risiti but hao nssf hawaweki hela yangu mwaka mzima.

Shenzi kabisa


PPF wanajenga mjengo mrefu mkubwa wa mabilioni pale karibu na mlimani city. Alafu kuna wazee wanazungushwa na pesa zao wanaambiwa had miezi 6 ndo wapewe
 
kwani ana nyumba ndogo???,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,wonders shall never end πŸ˜΅πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„

Hahhahahahha siyo kila asemaye ataurithi Ufalme wa Mbunguni basi ni Malaika wengine siyo wanasema tu
 
Tutaandamana Kumuunga Mkono Rais


*Tutasema Kweli Daima Fitna Kwetu Mwiko*
Ahadi Ya MwanaTanu
*Rushwa Ni Adui Wa Haki,Sitatoa Wala Kupokea Rushwa*


Kwasasa Wakina Mama Wajawazito Yaani Kadi Ya Kliniki Inauzwa Na Ukifika Unaambiwa Dawa Hakuna
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…