Rushwa ilikuwepo awamu ya kwanza lakini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa ilikuwepo awamu ya kwanza lakini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njilembera, Sep 6, 2010.

  1. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,398
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Ni jitihada za mtu binafsi, kiongozi zinazoweza kuanzisha vuguvugu la vita ya rushwa. Mnaokumbuka enzi zile za azimio la Arusha tulikemea USIWE KUPE JITEGEMEE na hii ilitokana na Nyerere, kama anavyoeleza kwenye clip hii.

    YouTube - Nyerere Rushwa

    Ni lazima tuwe wakali, sio kutoa misamaha eti kwa kuwa wanarudisha!
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,441
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hakuna crime yeyote isiyokuwepo wakati wowote..Na ndio maana zinatungwa sheria ili zifuatwe. Hizi hadithi za viongozi wa CCM kila mara kusema ati hata Ulaya kuna Ufisadi kama ndio njia ya ku justify ufisadi nchini ni lazima zipigwe vita vibaya sana.
     
Loading...