Rungwe yazizima ni mapokezi makubwa ya Edward Lowassa

Rungwe yazizima ni mapokezi makubwa ya Edward Lowassa

mmbangaya

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Posts
996
Reaction score
1,766
Utadhani sio ule mji wa Tukuyu ambao watu wote wanajuana. Mji umefurika kutoka pande zote kuja kumsikiliza Edward Lowassa.Watu wanasema kweli hili ni chaguo ni chaguo la Mungu. watu wamelala uwanja wa Tandale kwa mkesha wa kumsubiri Lowassa.

Nadhani hapa Rungwe Lowassa atajichukulia kura zote
 
Tutumie na picha/tuwekee na picha. Najua hapo yupo na kamanda Mwambigija MZEE wa upako.
 
Wasije sema wameletwa na Rungwe express!Salama zimfikie mzee wa Kyela popote alipo
 
Mkuu sio Tukuyu tu, Ni sehemu nyingi za Tanzania Lowassa atakwenda chukua Kura zote. Pasipo kutumia wizi wa kura CCM haitoki hata na ROBO ya kura zote za Urais Mwaka huu. Upepo mbaya kwa CCM na wengi wataumia sana. Watanzania tunaingia kwenye kipindi cha neema. Tusifanye mchezo hata kidogo.
 
Kila apitako hali ndiyo huwa hivo mkuu.. Ndio maana SUMAYE jana alisema kama CCM watajitangaza washindi DUNIA itashangaa..

Ccm kama kawaida bado wataendelea kutawala, wapinzani wajiandae kisaikolojia maana wameaminishwa kwa uongo kama huo kuwa watashinda
 
Ccm kama kawaida bado wataendelea kutawala, wapinzani wajiandae kisaikolojia maana wameaminishwa kwa uongo kama huo kuwa watashinda

Hatutaki kutawaliwa tunataka kuongozwa.. Kutawala mkawatawale wake zenu na familia zenu..
 
Ccm kama kawaida bado wataendelea kutawala, wapinzani wajiandae kisaikolojia maana wameaminishwa kwa uongo kama huo kuwa watashinda

Hata marekani hawakuwahi kufikiria hata miaka 500 ijayo kama kutakuja kuwa na raisi mweusi, endelea kuona Ccm itazidi kuwepo kila siku.
 
Huo uwanja si utakuwa hautoshii sasa

mkuu uwanja umeshajaa tayari, na ukizingatia mheshimiwa Rais anafika saa kumi sasa sijui itakuwa aje.
itabidi watu wengine wakae tuu mbali wasikilize tuu kwenye vipaza sauti.
 
Kwa jinsi ninavyopajua pale Tukuyu, basi shughuli zote zimesimama.
 
Ni zaidi ya xmass shughuli zote zimesimama kbs
 
huku kyela ndio ataanza lakini mji una shamlashamla sana.uwanja umejaa saaaana
 
Back
Top Bottom