Rungwe Ocean Resort, Marina Beach Resort, Nani mmiliki?

Rungwe Ocean Resort, Marina Beach Resort, Nani mmiliki?

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Posts
49,320
Reaction score
117,672
Hivi Rungwe Ocean Resort inamilikiwa na nani? Why imekufa? Na next to it kuna Marina beach resort, nani pia mmiliki?
Why zipo katika hali ile? zinauzwa? au?
 
The Boss siamini kama hii habari ni wewe umeileta iko nyepesi sana?sema hata location zilipo basi
 
Last edited by a moderator:
Rungwe oceanic resort ilikuwa ya bwana mmoja aliyeitwa Mwakitwange ambaye alianzisha chama cha PONA na aliposhindwa kwenye siasa alikufa yeye na mali zake zote.
 
rungwe oceanic resort ilikuwa ya bwana mmoja aliyeitwa mwakitwange ambaye alianzisha chama cha pona na aliposhindwa kwenye siasa alikufa yeye na mali zake zote.

je inauzwa?ana ndugu?watoto?
 
Hivi Rungwe Ocean Resort inamilikiwa na nani?
why imekufa? na next to it kuna Marina beach resort nani pia mmiliki?
why zipo katika hali ile?
zinauzwa? au?

Ilikuwa Hoteli ya Wilfrem Mwakitwange. Mwanachama mwanzilishi wa Tanzania Chamber of Commerce, Industry and Agriculture na chama cha siasa cha PONA. Mwakitwange alipofariki dunia aliacha Watoto ambao pengine ndio wenye stori kwa nini Hoteli imekufa. Isije kuwa in kosa katika SUCCESSION PLANNING katika family business. Ukikosea kufanya succession plan vizuri hayo ndo hutokea katika family business. Mtoto wake aliekuwa karibu sana na babake katika masuala ya Biashara anayo/alikuwa na ofisi mlango wa pili kushoto mwa OUTLET ya duka la ICE-CREAM la Bakhresa pale kwenye RoundAbout ya (Ridoch Motors ya Zamani --kwa wale waliokuwepo miaka ya 1970s) ni kwenye ile barabara nadhani inaitwa Ali Hassan ambayo inabeba Hideri Plaza kwa chini ukitokea DTV. Sasa ni next door kutoka Bakhresa ile kwa upande wa kushoto.

This is a very Sad business story indeed, na mimi binafsi nashindwa kuipokea vizuri taarifa hii. Businesses should never be allowed to die vifo vya aina hiyo.
 
Ilikuwa Hoteli ya Wilfrem Mwakitwange. Mwanachama mwanzilishi wa Tanzania Chamber of Commerce, Industry and Agriculture na chama cha siasa cha PONA. Mwakitwange alipofariki dunia aliacha Watoto ambao pengine ndio wenye stori kwa nini Hoteli imekufa. Isije kuwa in kosa katika SUCCESSION PLANNING katika family business. Ukikosea kufanya succession plan vizuri hayo ndo hutokea katika family business. Mtoto wake aliekuwa karibu sana na babake katika masuala ya Biashara anayo/alikuwa na ofisi mlango wa pili kushoto mwa OUTLET ya duka la ICE-CREAM la Bakhresa pale kwenye RoundAbout ya ila barabara nadhani inaitwa Ali Hassan ambayo inabeba Hideri Plaza kwa chini ukitokea DTV.

That is a very Sad business story na mimi binafsi nashindwa kuipokea vizuri taarifa hii. Businesses should never be allowed to die vifo vya aina hiyo.

kWAHIYO WATOTO WAPO HAI?
yaani ni kama ilipigwa bomu hii hoteli
 
kWAHIYO WATOTO WAPO HAI?
yaani ni kama ilipigwa bomu hii hoteli

Watoto wapo. Mara ya mwisho nilisikia huyu aliyekuwa karibu sana na baba yake alikwenda London--sijui kuishi, sijui kufanya nini. Uwezekano mkubwa panaweza kuwapo legal wrangle fulani imefreeze kila kitu. Tungekuwa na Magazeti yenye waandishi makini wa masuala ya biashara hii ni topic nzuri kuifuatilia kwa ajili ya ku-draw business lessons hapo.
 
Well said Nivea mkuu The Boss hyo zamani unayosema wenzio tulikuwa chekechea hukooo makete lolz

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Watoto wake wapo namjua Tike yupo DSTV,Fredrick yupo Airtel,nadhani kulikuwa Legal wrangle ambayo ilisababisha hali hiyo... Maana ni miaka kadhaa iliyopita waliandika wasimamizi wa Mirathi. na kumtangaza ndugu yao mmoja kuwa si mrithi wa Mzee Mwakitwange.
 
Rose ndio msimamizi wa mirathi. She is a very good business planner sasa sijui kwa hili kumetokea nini. Nadhani kweli kutakua na problems within the family. The place is very potential and ideal for recreational facility kind of business
 
Rose ndio msimamizi wa mirathi. She is a very good business planner sasa sijui kwa hili kumetokea nini. Nadhani kweli kutakua na problems within the family. The place is very potential and ideal for recreational facility kind of business

Rose yule maarufu?
alikuwa Habari cORPORATION?
 
huyu ni mtoto wa mzee Mwakitwange? huyu Rose?

Ndiyo, humuoni alivyokuwa sharp kama baba yake!!Mwakitwange alimuendesha sana kifimbo enzi za ubunge wake ; wakiwa pamoja na mbunge toka Iringa Choga!!
 
Rose ndio msimamizi wa mirathi. She is a very good business planner sasa sijui kwa hili kumetokea nini. Nadhani kweli kutakua na problems within the family. The place is very potential and ideal for recreational facility kind of business

unaelekea unamjua vizuri huyu rose. embu mshauri tuanze vikao vya watu wa mbeya kujadili namna ya kufufua hoteli hii. tukiweka lengo la kuchanga milioni 100 kama aina fulani ya vikao vya harusi tukaalika na wajasiriamali kutoka mikoa mingine hii nadhani inaweza kuwa nafasi nzuri ya kugeuza matumizi ya kikao vya harusi tutumie vikao kufufua hii hoteli; now nalizungumzia kama utani lakini I am serious. Kwanini tusiisaidie familia hii jamani biashara hii ifufuke....
 
Ndiyo, humuoni alivyokuwa sharp kama baba yake!!Mwakitwange alimuendesha sana kifimbo enzi za ubunge wake ; wakiwa pamoja na mbunge toka Iringa Choga!!

weee...acha kumvimbisha mtoto kichwa! afufue hoteli kwanza ndo tujue anafanana na babake. si unajua watoto wa kike walivyo; ukimwambia anafanana na babake ataanza kuona ana mbawa kabisa. Afufue hoteli kwanza ndo tujue.
 
Huyo Rose nae ana stress zake kutoka kwa baba mtoto wake ,tajiri mmoja wa kinyakyusa mwenye shule ile ya mwanzo kuitwa International pale Sinza Kumekucha.Pia tatizo la mitala watoto wa nyumba kubwa na ndogo,wa nyumba kubwa kujifanya hawawatambui wa nyumba ndogo,ajabu hao akina Rose kwenye familia yao wote ni wasomi tena wasomi wa ukwee na si wa kubabaisha,pia kwa kuwa kia mtu ana maisha yake mazuri hawajali hizo rasmali ni kama kuna kukomoana vile,na wote hao wanandungu wako humu JF wanaweza kujibu kama watapenda
 
watu weusi bwana. wahindi babu zao walikuwa wafanyabiashara na hadi leo wajukuu wanafanya biashara. hebu hao wakina rose wajiongeze basi. kwa kuwasaidia waanze kusoma historia ya cargill ili wajue farmilly business zinaendaje.
 
Back
Top Bottom