Ruksa binti kuolewa na Mjeshi, sababu........


kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Likes
32
Points
145
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 32 145
katika maisha yangu niliapa mjeshi kuanzia magereza, taja mwenyewe hadi Jeiwi, kamwe hawataingia kwenye maisha yangu au mwanangu, LAKINI kwa uvumilivu wa mr. Prez Jah Kaya anavyotawala, nimejiuliza maswali mengi alienda jeshini kama kupita? Alipitia kweli yale mautamaduni yao? Mbona mvumilivu kuliko raia wa kawaida. Kama kuna wajeshi wa hivyo.....RUKSA binti kuchukua Mjeshi.

Aiseh! Duniani hatufanani na tutamkumbuka. Ngoja 2016
.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,856
Likes
3,645
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,856 3,645 280
Umejuaje kama ni mvumilivu? Nataka nilijue hili kwa kuwa ndio sababu pekee uliyoitumia kujenga hoja yako.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,558
Likes
2,194
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,558 2,194 280
Amevumilia nini?,
 
B

babajnr

Member
Joined
Mar 6, 2013
Messages
98
Likes
0
Points
0
Age
47
B

babajnr

Member
Joined Mar 6, 2013
98 0 0
Nina mashaka na uelewa wako... uvumilivu-uraisi-majeshi-mapenzi yanahusianaje?
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,906
Likes
147
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,906 147 160
Huu mchanganyiko nimeshindwa kuuelewa!
 
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
3,512
Likes
545
Points
280
J

John W. Mlacha

Verified Member
Joined Oct 4, 2007
3,512 545 280
Hivi kumbe na wewe una familia? Then unamwaga pumba hivi
 
K

Khakhi

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2012
Messages
849
Likes
3
Points
35
K

Khakhi

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2012
849 3 35
"UVUMILIVU" unamaanisha nini hasa?? Weka dhumuni kuu ueleweke
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
693
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
693 8 0
1.Wapo wanajesh wavumilivu na wastarabu ambao hadi leo wake zao wanajivunia kuolewa na hao wanajeshi.Mtu akiwa mwanajesh haimaanishi anapoteza utu na hisia
2.Tukija kwa huyo Mr naamin ungempa mtoto wako aolewe naye au angekuoa ungefalijika na hela tu ila ingebid avumilie mengi

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,275,223
Members 490,932
Posts 30,536,086