Rufaa ya kugombea Ubunge wa Suzan Kiwanga

mmakinitz

Senior Member
Sep 16, 2020
192
500
Wadau naomba kuuliza kama mgombea Ubunge Jimbo la Mlimba kupitia CHADEMA, mheshimiwa Susan Limbeni Kiwanga kama rufaa yake ya kupinga kuondolewa kugombea Ubunge ilishatolewa uamuzi na tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC)?
 

mmakinitz

Senior Member
Sep 16, 2020
192
500
Kama karudishwa safi sana, mgombea wa ccm ana kibarua kizito! Maana nimeona kwenye Twitter Suzana akionyesha jinsi stakabadhi yake ilivyoghushiwa tarehe ya malipo.
 

PTER

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
16,486
2,000
Wadau naomba kuuliza kama mgombea Ubunge Jimbo la Mlimba kupitia CHADEMA, mheshimiwa Susan Limbeni Kiwanga kama rufaa yake ya kupinga kuondolewa kugombea Ubunge ilishatolewa uamuzi na tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC)?
Mpaka jana Tume walikuwa hawataki kurudisha jina lake.

Akatoa mapicha yakionyesha msimamizi wa uchaguzi alitemper form ya mgombea na kumwekea pingamizi.
 

mmakinitz

Senior Member
Sep 16, 2020
192
500
Halafu majimbo yote mawili ya Kilombero na Mlimba tume hawajatoa majibu ya rufaa. Na sehemu hii Lissu alipata mapokezi makubwa sana.
 

Bill

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
6,541
2,000
Keshapigwa chini. Rufaa zote zimeshaamuliwa na CCM wameshapita majimbo 20 likiwemo hilo la mama mzembe. Hapo wanawazuga tu wanachama wao kwa vile wanajua ni nyumbu mtaamini tu wanachowadanganya.


Huyo Kunambi wa Mlimba yupo kwenye orodha ya wabunge 20.

Wa Morogoro mjini ndio karudishwa anaitwa Minja
 

Bill

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
6,541
2,000
Halafu majimbo yote mawili ya Kilombero na Mlimba tume hawajatoa majibu ya rufaa. Na sehemu hii Lissu alipata mapokezi makubwa sana.
Majibu gani hawa wote walishajibiwa wanawadanganya tu. Hao wabunge waaliopita bila kupingwa wapo orodha ya wabunge 20 Morogoro ni
Mvomero
Gairo,
Vijijini kwa meneja wa Diamond,
Kilosa kwa Kabudi,
Mlimba nk.
 

Mahagata

Member
Sep 7, 2020
5
45
Hii siyo tume in tumwa.Inatumwa na maccm kufanya lolote.Haifai hata kidogo.Chadema nao wamekuwa watu wa matamko bila vtendo.mnaboa sana.Nende na nyomi yakutsha skumoja kwa msima mmwambie tunakwenda na familia yako. Sasa kila ngoma ya tumwa chadema mnacheza tu.Sasa so mseme basis kwa vtendooo ahaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom