rudisha data zilizopotea baada ya kuformat computer yako!!!!!


Msenyele

Msenyele

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
332
Likes
14
Points
35
Msenyele

Msenyele

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
332 14 35
habari za j2 wanajf!

Kipindi cha nyuma nilikuwa nasoma nyuzi za watu mbalimbali zinazohusu kurudisha data zilizopotea aidha kwa kudelete kwa bahati mbaya, kupotea zenyewe ama zimepotea wakati wa kuformat computer yako. Nami pia limenipata tatizo hili nilipokuwa nabadilisha os jana nikiwa na lengo la hasa la kuweka partition katika hard disk drive. Ikumbukwe kuwa, computer isiyo na partition huwa data zote zinapotea na nilikuwa na kiburi cha kuwa na icare data recovery v5 na easeUS recovery ambazo kumbe zilikuwa ni trial ya kuwa na limited ya idadi ya mafaili ya kurecover na baadae zinataka uweke keys. License keys hasa za icare data recovery nimeshindwa kabisa kuzipata na hivyo nimeomba kupitia katika jukwaa hili muweze kunisaidia aliye na keys zake au anayeweza kunisaidia link ya recovery nyingine ambayo inaweza kunisaidia kurudisha data zangu ni za muhimu sana.

Naomba kuwasilisha! Wikiendi njema.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,890
Likes
97
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,890 97 145
Acha uvivu kwa maana thread za data recoveries zipo nyingi sana. Lakini kama unataka Stella Phonix full, ipakue HAPA.
 
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,903
Likes
2,144
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,903 2,144 280
Acha uvivu kwa maana thread za data recoveries zipo nyingi sana. Lakini kama unataka Stella Phonix full, ipakue HAPA.
'


kama ni computer ya kupewa jiandae kuona mafaili ya aliyekupa computer inapakua kila kitu
 
Zuia Sayayi

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
839
Likes
21
Points
35
Zuia Sayayi

Zuia Sayayi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
839 21 35
Co kwamba pc ambayo haina partition huwa inafuta data zote noo!
Unaweza uka install kwa kucustomise na co kuupgrade
na baadae mafail yako ya zaman unayakuta ktka file linaitwa windows.old
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,575
Likes
1,777
Points
280
Age
53
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,575 1,777 280
sasa kurecover data nayo ni tetesi
 
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,162
Likes
102
Points
160
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,162 102 160
mimi nilishawahi recover data zangu kama 400 GB hivi zote zilirudi ila kuna daadhi zili collapse hasa kwa mp3, videos zikawa hazi play kabisa na software nlizo hifadhi kwenye hiyo hdd. for instance wimbo mmoja unaweza imba nyimbo saba tofauti utasema ni dj mix pia software zilikuwa hazifai tena kwa installation
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240