Tetesi: Ruby na Darasa kujiunga WCB


HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Messages
4,002
Likes
3,178
Points
280
Age
26
HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2016
4,002 3,178 280
Habari ya mjini kwa sasa ni kuwa hitmaker wa ngoma ya mziki na too much Darasa yupo mbioni kutia wino ndani ya WCB

Si huyo tu pia mwanadada mwenye sauti inayomtoa nyoka pangoni ambaye pia ni hitmaker wa ngoma ya Na yule, mwanadada Ruby naye pia yupo mbioni kwenda WCB na atakuwa msichana wa pili kujiunga katika lebo hiyo

Haya sasa Clouds walikuwa wana m'bania Ruby kugonga ngoma zake sasa kama Ruby atakuwa rasmi WCB sijui kama jeuri ya kumkazia kupiga ngoma zake wataipata

Haya sasa wadau mnaonaje wazo la WCB kuwachukua hawa watu je kuna lolote litaongezeka kwa WCB au kwa hawa wasanii ki ujumla ?


1480520539124-jpg.441446







1480520549926-jpg.441447
 
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined
May 7, 2013
Messages
6,221
Likes
19,213
Points
280
Habibu B. Anga

Habibu B. Anga

Verified Member
Joined May 7, 2013
6,221 19,213 280
Haya sasa,wako wapi WCB waliomponda na kumtukana Darasa kwa hii ngoja yake mpya?

Unasema Ruby atakuwa msichana wa kwanza kujiunga WCB,Queen Darling ni mwanaume?
Hizo ni tetesi!
Hajajiunga WCB unless likitoka tamko rasmi..

Alafu mkumbuke Darassa ana lebo yake CMG kwahiyo sio kitu rahisi kwake kujiunga WCB..
Alafu "usajili" WCB ulifungwa kwa muda ili kuwasukuma wasanii ambao tayari wapo.. Kwahiyo hii taarifa itabakia tu kuwa tetesi

Ruby mpaka sasa alitakiwa awe amejiunga kitambo sana! Ila kuna vitu vilikuwa havijafikiwa muafaka..

Tusubiri official announcement..
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,237 280
Hizo ni tetesi!
Hajajiunga WCB unless likitoka tamko rasmi..

Alafu mkumbuke Darassa ana lebo yake CMG kwahiyo sio kitu rahisi kwake kujiunga WCB..
Alafu "usajili" WCB ulifungwa kwa muda ili kuwasukuma wasanii ambao tayari wapo.. Kwahiyo hii taarifa itabakia tu kuwa tetesi

Ruby mpaka sasa alitakiwa awe amejiunga kitambo sana! Ila kuna vitu vilikuwa havijafikiwa muafaka..

Tusubiri official announcement..
WCB kwani wana kitu gani special?
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
12,767
Likes
11,424
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
12,767 11,424 280
"Sio SIMBA sio chui sio MAMBA"
"kalale ndoto zako za kitanda"
 
HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Messages
4,002
Likes
3,178
Points
280
Age
26
HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2016
4,002 3,178 280
Hizo ni tetesi!
Hajajiunga WCB unless likitoka tamko rasmi..

Alafu mkumbuke Darassa ana lebo yake CMG kwahiyo sio kitu rahisi kwake kujiunga WCB..
Alafu "usajili" WCB ulifungwa kwa muda ili kuwasukuma wasanii ambao tayari wapo.. Kwahiyo hii taarifa itabakia tu kuwa tetesi

Ruby mpaka sasa alitakiwa awe amejiunga kitambo sana! Ila kuna vitu vilikuwa havijafikiwa muafaka..

Tusubiri official announcement..
vitu gani hivyo mkuu ambavyo hawakufika navyo muafaka?
 
mtanganyika wa kweli

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,374
Likes
1,465
Points
280
mtanganyika wa kweli

mtanganyika wa kweli

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,374 1,465 280
Haya sasa,wako wapi WCB waliomponda na kumtukana Darasa kwa hii ngoja yake mpya?

Unasema Ruby atakuwa msichana wa kwanza kujiunga WCB,Queen Darling ni mwanaume?
queen darlin n mama mtu mzima km wew,huy hata mtoto hana
 
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
9,270
Likes
14,490
Points
280
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
9,270 14,490 280
Naona darasa na ruby wakienda kuua vipaji vyao tu
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,320
Likes
15,672
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,320 15,672 280
His music was never on itunes .damn people before try arguing with someone use google to get your facts straight
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,261
Likes
9,579
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,261 9,579 280
WCB hawana ubia na Cloudz, so huwezi kuwalazimisha wacheze nyimbo eti kisa msanii yuko WCB, ila WCB wenyewe sidhani kama wanaweza kumsign msanii ambaye wanajua ana beef na the most powerful media in tz, wakifanya hivyo itakula kwao kibiashara, labda watatue kwanza mgogoro
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,648