RPC awapongeza wananchi walioua maaskari Karagwe

RPC awapongeza wananchi walioua maaskari Karagwe

mmmh!siamini kama hayo yameno ya huyo RPC YAMETOKA MOYONI!
 
Tunapokwenda siko...kama taarifa hii ni ya kweli....hakuna mwenye halali wa kukatisha uhai mtu hata iweje..kwani walishindwa kuwakamata wakiwa hai ili wafunguliwe mashtaka???

.
Hizi ndizo akili za kitanzania. Wanyama wao wamewathaminisha kuliko wao wenyewe. Askari akimuua mtu kwa nia ovu raia nao hawamuui huyo askari maana wanaona ni sawa tu. Lakini akiua tembo ambao tunao wengi na wanahitaji kuvunwa hao hao raia wanamwona asiyestahili kuishi tena kwa kuuawa bila kutumia njia za kisheria.
SIWALAUM CCM NDIO IMEWAFIKISHA HAPO. SASA KATIBU MKUU WAO NI JANGILI MWANDAMIZI, MTAMFANYA JE? KWANI TEMBO KWENU ANA THAMANI KULIKO MTU.
.
 
Mkuu hilo eneo walikouawa hao askari majangili ni Mita chache kutoka nyumbani kwa Mbunge wa Jimbo hilo Bw.Gosbert Blandes-CCM huyo Mbunge nae Bonge la Jambazi kabla ya kuwa Mbunge alikuwa anamiliki Hiace za kusafirisha abiria kutoka Omurushaka-Kayanga na Omurusha-Nyaishozi hadi Chanyamisa ambako ndo nyumbani kwake.Inabidi CDM tujiweke sawa kuchukua hilo Jimbo.

Huyu Mbunge Blandes si ndiyo aliyepewa UBUNGE kwa nguvu ya DOLA utekelezaji uliosimamiwa na DC wakati huo Kanali Fabian Massawe. Matokeo ya kazi haramu ya Kanali Massawe akazawadia U-RC wa Kagera. Nasikia Blandes hajawahi kutia mguu jimboni mwake tangu achaguliwe.
 
Huyu Mbunge Blandes si ndiyo aliyepewa UBUNGE kwa nguvu ya DOLA utekelezaji uliosimamiwa na DC wakati huo Kanali Fabian Massawe. Matokeo ya kazi haramu ya Kanali Massawe akazawadia U-RC wa Kagera. Nasikia Blandes hajawahi kutia mguu jimboni mwake tangu achaguliwe.

Mkuu Bobuk huyu jama ni mmoja wa watu wanaotuhumiwa kwamba wanahusika na mtandao wa mauaji ya Tembo na usafirishaji wa Meno nje ya nchi,na taarifa zilizopo ni kwamba mara kadha wamekuwa wakiwatumia wanyarwanda kwa kazi ya kuua na kisha badhi ya polisi kwa kazi ya kuwsindikiza wasafirishaji,kuna kashehe inakuja huko subiri bada ya siku chache utasikia na kuona Mkuu,wananchi wamekasirika na sasa wameamka.
 
wewe akili yako inahitaji maombezi nje ya hapo ni laana inakusumbua

Nitukane na mimi basi...maana kuongea mambo ya maana siku hizi ni laana na matatizo ya akili....... haiwezekani kabisa hayo maneno yaongelewe na RPC.
 
Naungana na RPC kuwapongeza walowaua hao maaskari. Kwanza binafsi siwapendi maaskari kwa sababu wanawaua watu kwa kutumia vitu vyenye ncha kali.

Huyu RPC anatakiwa KUFUKUZWA KAZI mara moja kwa kuwaunga mkono wauaji. RPC asiyejua sheria ametoka wapi?!!! Hakuna mtu anayeruhusiwa kuua nje ya sheria. Ndo maana Police wetu wanaua watu kwa "vitu vizito vyenye ncha kali"
 
RPC wa mkoa wa Kagera Philip Kalangi amewapongeza wananchi walioua maaskari waliokuwa wameiba na kubeba meno ya tembo kwenye gari aina ya Noha.


Ulikuwa unajaribu kuongea kitu gani? Nina uhakika kuwa ukitakiwa/kuombwa editing ya post yako, kuna maneno hapo in red hayatasalimika.
 
kawapongeza kwa kazi nzuri ya ulinzi au kwa kuua ? (sababu unajua kuua huenda kulitokana na kukosa alternative au uwezekano wa kuwashika hai) lakini huwezi kumpongeza mtu kwa kuua

Ndugu yangu wale askari walikuwa na Bunduki tena hatari za kivita. Wananchi walikuwa na silaha za jadi, hapo lazima kulikuwa nahali ya hatari. yaani afe askari au wafe raia.

Katika vita kuna mawili kupona au kufa.

Ni kazi nzuri waliyoifanya wanachi. HONGEREEEENI SANA WANANCHI ENDELEENI KUWAUA MAJANGILI KAMA HAO.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!!
 
Story za kupika zina mwisho wake, hawa jamaa taarifa kwenye magazeti wanasema walikwenda kumkamata mtu akiwa na nyala za serikali, kumbe walikwenda nje ya wilaya yao? duh, kazi kweli kweli? alafu polisi siku hizi wana migari kibao, wanakwendaje na gari binafsi?
 
nadhani kauli hiyo ni ya kipumbavu zaidi chadema wataleta amani?hivi hawana madaraka wameshauwa wangwe na wengine.sasa wanafukuzana.je wakiwa na madaraka watu watawekwa detention na kupotea hivihivi
 
Askari sasa ni wananchi na hatuwezi kutumika kulea ujinga hivi wanyama pori ni mali ya nani na askari wajibu wake ni nini hao wananchi hawakujua kuwa ni polisi wawakamate wawapeleke wapi na bado baba yao
 
Naungana na RPC kuwapongeza walowaua hao maaskari. Kwanza binafsi siwapendi maaskari kwa sababu wanawaua watu kwa kutumia vitu vyenye ncha kali.

Hata sisi hatuwapend mi RAIA ndo maana tunaiua ua
 
RPC wa mkoa wa Kagera Philip Kalangi amewapongeza wananchi walioua maaskari waliokuwa wameiba na kubeba meno ya tembo kwenye gari aina ya Noha. Amesema anawapongeza kwa kuwa ulinzi shupavu na alipotaka kulaani kitendo cha wananchi kujichukulia sheria mikononi watu wakamzomea.
ushahidi mwingine wa wazi kuwa liinchi linajiendea tu bila sheria na uongozi!
 
Dah kwa hiyo kamanda amekubaliana na suala la kuchukulia sheria mkononi!!! Tehe Tehe!! Ndo viongozi wetu ila bora amekubaliana na umma maana wamechoshwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom