Rostam kajitoa kufanya propaganda za CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam kajitoa kufanya propaganda za CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir R, Apr 23, 2011.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Magazeti ya Rostam sasa yanafanya kazi ya kukosoa serikali na ccm. Ni vita ya mitandao ya CCM. Magazeti hayo hajawahi kuandika mazuri kuhusu mageuzi ya uongozi ndani ya chama cha mapinduzi.

    CCM imebaki na jambo leo, habarileo na uhuru.

    Nadhani ni muda mzuri wa kuiangusha CCM.
     
  2. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,742
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Eeeeeeeeeeeeeeeeh Poa yeye na CCM wapi na wapi,tena angejua ni vyema angewaagiza Wahariri wake kuandika habari za maendeleo huko mikoani na vijijini ingekua busara hata judgement wangempunguzia maumivu, aliyekupa Pesa unamtukana anajua wapi pa kuanzia hata kama utaamia pasipofikika patakua wapi vile.....................Drama inaendelea..............................USHINDI NI WA WATANZANIA.
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,463
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    yetu macho
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,873
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    this game is very interesting
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh! Hivi ndio vita vya panzi haswaaa! Mwisho wao uchawi, mafisadi ya kweli kujulikana si kitambo!
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,323
    Likes Received: 1,455
    Trophy Points: 280
    1. changamoto
    2. Tazama
    3. Taifa Tanzania
    4. Hoja
    5. JAMBA Leo
    6. Tathmini
    7. Msanii Africa
    8. Daily News

    yote yanafadhiliwa na MAGAMBA
     
  7. F

    FREE MAN New Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :whoo:Safii sana






    :car:
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,955
    Likes Received: 833
    Trophy Points: 280
    Waache waendelee kumalizana nani kakwambia haki inapotea!!ndambi waloyoifanya mafisadi itawatafuna hata vizazi vyao
     
  9. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,898
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    unafiki wa jk kwamba hakufanya ufisadi sasa utam-cost cheo, sio muda watu watarusha habari zake za jikoni
    yeye kawekwa hapa na mafisadi leo anajifanya yeye hakuiba ili wenzake waukumiwe wakati yeye na familia yake wanakula raha
     
  10. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki kipindi cha ccm kujiosha na kutambua wenye uchungu na chama, magamba yote mwishowe yataishia pabaya, aliyeshika dola ni tofauti na usiye na dola! Hivyo dham za ra zinaishia ukingoni, hatimaye atarudi kwao iran na kuwaacha solemba akina el na ac
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,275
    Likes Received: 10,976
    Trophy Points: 280
    magazeti yake yanaweza kuanza kununuliwa sasa hivi
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hapo bila shaka unamaananisha 'jamba leo' -- No?
     
  13. V

    Vipaji Senior Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM iache ife Kifo cha Mende imetuumiza sana. Imelea magaidi wa uchumi na magaidi hao hao wamegeuka na kukihujumu Chama Chao cha Magamba oyeeeeeeeeeee!
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    Ondoa Tathmini tafadhali. Ni mojawapo kati ya yale piganaji.
     
  15. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,556
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    unaota mkuu.kwani ccm haiangushwi kwa magazeti, ccm mtaiangusha kama wanachama wake wote ambao ni wengi sana sana na huwa hawana time ya kusoma magazeti mkifanikiwa kuwa convert, otherwise ur dreaming and u will remain dreaming, pole sana.
     
  16. Joloe

    Joloe Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa swali langu kubwa ni kwamba huyu Rostama ana nini hasa. Ameandikwa sana na magazeti..yaani mpaka watoto wanamfahamu lakini sijawahi kusikia hata kaitwa kuhojiwa. Whyyyyyyyyyyyyyyyy???????
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    umenena,
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    mnh bado panatia shaaaka....................
     
  19. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 25,981
    Likes Received: 5,912
    Trophy Points: 280
    usimwamshe aliyelala.
    Media inafikia watz laki tatu alafu iangushe nchi.
    Kaenezeni chama rural area ama la mmeliwa
     
  20. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,408
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Kila chenye mwanzo hakikosi kuwa na mwisho,wananchi wanatafuta hela kwa jasho lao na wanalipa kodi katika taifa wenyewe wanakuja na kuzitumia vibaya zile hela, so mwisho wa CCM ndio huu umefika....na itakuwa aibu sana kwao...na movie inakuja tusubirie tu.....Maana JK anajifanya msafi na kuwatema wachafu kumbe wote wapo group moja na ni wachafu......
     
Loading...