GE2010 Rostam Aziz anavyochezea akili za Watanzania

GE2010 Rostam Aziz anavyochezea akili za Watanzania

Chadema ni wasaliti wa maendeleo ya nchi hii ...unafikiri tutavuka kwa karibu ? No way to get out of this prism.






kweli wahindi mmejiandaa kutumaliza watanzania.
 
Kama ni suala la kuchafuana kwa mtindo huu basi CCM wakubali tuanze kuanika uozo wa viongozi wetu akiwemo, JK, Lowasa n.k wanavyotembea na wake za watu. Data tunazo. JK akiwa waziri wa madini alishawahi kumpa mtu scholarship ya kwenda kusoma nje ya nchi ili achukue mke wake na alifanikiwa kufanya hivyo. Lowasa naye kafanya hivyo na hivi sasa anatembea na wake za watu wengi tuu tunayajua yote haya.

Wewe kama mpiganaji tunakuomba utaje majina siyo tuhuma za jumla jumla, katika mapambano lazima tutumie kila silaha hata za kihuni kwa sababu tunapambana na wahuni
 
CCM does not trumpet xenophobia like other political parties!
Rostam has done a lot of good both for his electoral district-Ingunga and this country. He deserves appreciation and respect. He's one of the most hard working local businessmen in Tanzania. He's is clean and very smart, contrary to the allegations of grand corruption that the opposition leaders have been voicing about. The people of Ingunga like him and that's the reason why he's been elected year in year out. Tanzania needs people like Rostam in order to take this ailing economy to the next level. Chadema and CUF stop being anti-business and hate Tanzanians of Asian origin. You can file charges to the court of law and not during the campaigns
Vote CCM!! Long live JK !!!!!!!!!!!!!!!!

Kuna siku mutalia na kusaga meno. Wahamiaji wowote wanaotumia udhaifu wa serikali yetu kutunyonya lazima wajue kuwa utawala huo hautakaa milele na siku umetolewa wasije laumu kama wengi wao wataishia jera au kukimbia nchi.
 
Namshangaa Rostam Azizi mtu sio mtanzania anauraia wa kununua ,hajagundua kuwa watanzania tumechoka tunahasira naye na ujangili wake na wahindi wenzie asubiri kama hatutammliza kwanamna yoyote hata kwa mizizi ,hatumtambui kama anatambulika na majambazi wenzake wakina jk el na wengine wengi subiri
 
wewe Mhindi andika Kiswahili, it's not even Ingunga, it's Igunga. mmtuibia muda mrefu, ndiyo huwa mnakimbia wakati wa uchaguzi! You know you are guilty, but your days are numbered! Kodi hamlipi, ndiyo maana kazi yenu ni kuipigia debe CCM at the expense of bonafide Tanzanians! Why are u always foot loose if you are Tanzanians, kumbuka mali zetu zitarudi! Kwa nini hamuishi kwenye makazi ya wazawa, mnaopgopa nini? Angalia sana, wengine tuna bifu na nyie pia!

Mkuu ndo uone hawa wahindi wanaojiita watanzania wako miaka mamia lakini hawajui kiswahili. Je utasema kweli ni Mtanzania huyu. Hawa jamaa wako kutuibia tu.
 
Hasira hasara na mtegemea cha ndugu hufa maskini.ni hayo tu kwa leo.adieu!
 
Mkuu ndo uone hawa wahindi wanaojiita watanzania wako miaka mamia lakini hawajui kiswahili. Je utasema kweli ni Mtanzania huyu. Hawa jamaa wako kutuibia tu.

Wahindi hawana shida mkuu...ila...
Vichwa MAJI vya hawa wakuu wetu...na uapumbavu wa hao wasomi na watanzania wanaozidi kuwapigia kura hao viongozi vichwa maji...
Mbona enzi ya zile hapakuwa na wizi wa kijinga huu...na wahindi walikuwepo?
 
Wahindi hawana shida mkuu...ila...
Vichwa MAJI vya hawa wakuu wetu...na uapumbavu wa hao wasomi na watanzania wanaozidi kuwapigia kura hao viongozi vichwa maji...
Mbona enzi ya zile hapakuwa na wizi wa kijinga huu...na wahindi walikuwepo?

Please do not blame us!
The politicians in power are clean, maintaining the highest degree of moral intergrity! And that's why the majority of Tanzanians have been voting for CCM.
 
We are all Tanzanians, and Tanzania is for all races. Vote JK





too utopian!!! mbona kwenye kuoana peke yenu, misiba peke yenu, sherehe peke yenu? au mambo hayo hayatokei tzn ispokuwa kura tu?
 
Nashauri sio kwa chuki za ubaguzi bali kwa ajili ya kulinda maslahi ya taifa na utaifa wetu............hawa waarabu tuwakaribishe nchini sawa na lkn kwa malengo yao hasa ya kibiashara tuwaache wafanye biashara lkn tusikubali waingizwe kwenye mambo nyey=ti ya nchi kwani hawawezi kuwa na uchungu na nchi hii hata siku moja...............haiwezekani rostam afikie hatua hii ya kumuweka rais na serikal mfukoni tungali tuko macho na ni kweupeeee,,,,,,,,,tuseme kwenye siasa watuachie nchi yetu wafanye biashara
 
CCM does not trumpet xenophobia like other political parties!
Rostam has done a lot of good both for his electoral district-Ingunga and this country. He deserves appreciation and respect. He's one of the most hard working local businessmen in Tanzania. He's is clean and very smart, contrary to the allegations of grand corruption that the opposition leaders have been voicing about. The people of Ingunga like him and that's the reason why he's been elected year in year out. Tanzania needs people like Rostam in order to take this ailing economy to the next level. Chadema and CUF stop being anti-business and hate Tanzanians of Asian origin. You can file charges to the court of law and not during the campaigns
Vote CCM!! Long live JK !!!!!!!!!!!!!!!!
kubwa jinga.
 
too utopian!!! mbona kwenye kuoana peke yenu, misiba peke yenu, sherehe peke yenu? au mambo hayo hayatokei tzn ispokuwa kura tu?

Mkuu nimekugonge li-thanks la nguvu! Kwenye mali zetu tu ndo kusiwe na ubaguzi ila kwa dada zao ndo tusiguse. Wakome!
 
Wandugu watanzania wameshtuka issue hii ya Majangili.

Wengi sasa wanatumiana message kupitia simu zao za kukataa CCM; mwanga unaanza kuonekana.

Tuhamasishane kupinga CCM;

Siku hizi nawatumia marafiki na jamaa zangu message ya kuipigia CHADEMA na DR Slaa kura
Naomba sm nzuri na mimi nianze...
 
nikipewa ujaji wa mahakama kuu naanza na kazi hii,
1. ROSTAM AZIZI, KIFUNGO CHA MAISHA JELA NA VIBOKO 2 KILA SIKU KWA UHUJUMU UCHMI
2. ABDURLAHAMAN KINANA, KIFUNGO MIAKA 90 JELA KWA UJANGILI
3. JK, KIFUNGO GEREZANI MIAKA 25 KWA KUTOWAJIBIKA KWA MADARAKA YAKE
4. EDWARD LOWASSA , KUNYONGWA HADI KUFA
5. PATEL NA SOMAIYA, KUYONGWA HADI KUFA
6. ANDREW CHENGE NA BEN MKAPA, KIFUNGO CHA MAISHA JELA
7. endelezeni list

haya yote yatafanyika kama tu Watanzania tutaruhusu mabadiliko ya kweli kwa uongozi wa Taifa letu.


PHd ,Wahindi siku zao zinahesabika.Idd Amin ,hakuwa mtu mzuri ,lakini Waganda wa aina yote wanamheshimu kwa kuwafukuza hawa watu.
Safari hii sijui watakimbilia wapi maana,UK haitawapokea.India kwao is a shit country kila mtu anajua.
 
Back
Top Bottom