Rose muhando wa digitali

h120

JF-Expert Member
Jan 10, 2012
2,421
2,000
[video=youtube_share;86d0r-3fmxg]http://youtu.be/86d0r-3fmxg[/video]
 

1000GB

JF-Expert Member
Oct 21, 2013
536
500
Mambo yamebadilika Sasa dini zinapelekwa kidigitali kuendana na Vijana bila huvyo hutaona mtu huku! Hiyo ni Wololo ya dini na si Gololo ya diamond
 

h120

JF-Expert Member
Jan 10, 2012
2,421
2,000
Mambo yamebadilika Sasa dini zinapelekwa kidigitali kuendana na Vijana bila huvyo hutaona mtu huku! Hiyo ni Wololo ya dini na si Gololo ya diamond

hahahah
Itabidi akihojiwa aseme anabadilika kulingana na soko linataka nn kama wale wa ubongo wa fever.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom