Roho yangu inauma ninapoona Mpenzi anacheka cheka na wanaume wengine

Roho yangu inauma ninapoona Mpenzi anacheka cheka na wanaume wengine

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
25,010
Reaction score
61,260
Na Sio wivu kinachonisumbua ila nachukia tu Tena Sana kuona Mpenzi wangu akicheka na wanaume ambao sio macomedian. naona Kama Ana uwezo wa kucheka naye Basi atamtunuku hata penzi na atanisaliti.kwanini acheke naye?na wewe mwanaume unajua kabisa fulani Sio mtu wako lakini unajifanya unamchekesha chekesha.mwisho wa siku mazoea yanazidi unaanza kumshika shika mwishoni kabisa unajipigia mzigo wa mwanamke wangu.mwanamke wangu acha basi kucheka cheka na watu, hawaeleweki Hawa waogope ukitaka kucheka angalia TV show mbona Kuna comedian wazuri ila Sio mitaani Huku unacheka cheka tu Mara na muuza duka Mara na mtu hata humjui unamtabasamia ili iweje? mwenzako naumia Tena wakati mwingine Mimi unaninua hatuongei vizuri na nikiongea hucheki ila kwa wengine sasa unakenua meno Kama yote.why?
 
Sasa mkuu mke mwenyewe hujamuoa,acha tumchekeshe tu,
 
Pole sana mkuu, nawe dhaifu tu. Ni yule ISIS walahi nini? Anamchekea yule jinga lao? Achana naye mkuu.
 
Pole sana mkuu, nawe dhaifu tu. Ni yule ISIS walahi nini? Anamchekea yule jinga lao? Achana naye mkuu.
Wewe wewe titans togwa limekuzidi nini ndugu yangu?
Angalia hayo ma illusion yasije yaka kupeleka baharini ohhhh shauri yako!
 
Mkuu hizo ni insecurity najua unampenda ndio lakin man up my nigga. Usiruhusu akuchezee.
Mpotezee au na ww mirror action zake.. cheka na wanawake wengine tena akiwepo.. utaona atakavyokuwa mdogo
Na Sio wivu kinachonisumbua ila nachukia tu Tena Sana kuona Mpenzi wangu akicheka na wanaume ambao sio macomedian. naona Kama Ana uwezo wa kucheka naye Basi atamtunuku hata penzi na atanisaliti.kwanini acheke naye?na wewe mwanaume unajua kabisa fulani Sio mtu wako lakini unajifanya unamchekesha chekesha.mwisho wa siku mazoea yanazidi unaanza kumshika shika mwishoni kabisa unajipigia mzigo wa mwanamke wangu.mwanamke wangu acha basi kucheka cheka na watu, hawaeleweki Hawa waogope ukitaka kucheka angalia TV show mbona Kuna comedian wazuri ila Sio mitaani Huku unacheka cheka tu Mara na muuza duka Mara na mtu hata humjui unamtabasamia ili iweje? mwenzako naumia Tena wakati mwingine Mimi unaninua hatuongei vizuri na nikiongea hucheki ila kwa wengine sasa unakenua meno Kama yote.why?
 
Dah, hahaha na ukikuta anachati na mtu itakuaje? Kwa Mfano, una mpenzi humu JF na unaona kabisa anavyochati na Men, hahahah njoo tunywe pombe, maisha ni mafupi saaaana Sana! Don't take too serious, you won't get out of it alive!!

Unaweza kuwaza kujiua.... Hahaaha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom