Mpenzi wangu ana mazoea sana na wanaume wengine

Mpenzi wangu ana mazoea sana na wanaume wengine

jolove

Member
Joined
May 18, 2014
Posts
80
Reaction score
49
Mpenzi niliye naye ananipenda sana, japo kazoeana sana na wanaume yaani hatari.

Nimejaribu kumwambia, anasema ataacha mazoea lakini ndo yanazidi. Wivu mawazo yananitesa!

Je, nimvumilie au nipite kushoto?

NB: Sio future wife, bado yuko kwenye uangalizi.
 
Kiukweli, ukiona mwanamke wako ana kampani nyingi za kiume, andika maumivu. Hakuna uswahiba wa wanaume na mwanamke.

Hata tukiwa marafiki tu, ila siku zote nitakuwa nawaza mbinu za kumla tu.

Nakushauri,
Kama hamjaishi pamoja achana naye kabisa!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
yaan hiyo tabia naichukia sana nilifikiria kuna wazee wa kula tunda kimasihara
 
Back
Top Bottom