Roho ya "visasi" inarejea kwa kasi CCM

Roho ya "visasi" inarejea kwa kasi CCM

Mungu mbariki sana mzee Lowassa hakuwa na kisasi yule dingi labda ni kwa sababu ya Ukristo wake.

Kwa namna alivyotukanwa na hawa wanaomtukana Magufuli leo Hakika CCM ni chimbo la unafiki iliyopitiliza.

Mungu ni mwema wakati wote
Ni Kansa

Na ndiyo maana sisi wazalendo halisi tunaoipenda nchi yetu tunataka Katiba Mpya.

CCM imebakia majungu, usipojikomba ndugu yangu umekwisha...teuzi utazikia kwa redio tu..kama ndugu yangu mwanahabari huru na yule mwandishi nguli anayesugua bechi miaka nemda rudi. Juzi kadakia kuwatetea Covid-19 naona kachoka..!! Hoi

Maisha gani hayo!!
 
Mtu bogus kama Nape eti kibongo bongo nae ni future leader.
 
Ni wale mapanya waliokuwa wanasulubishwa na Ngosha kipindi kile. Sasa wamerudi kwa hasira na njaa
 
Hivi unawaza anavyowaza Mwakyembe juu ya Lowasa?
 
Back
Top Bottom