Roho mbaya ya kuweka misumali barazani haifai

Roho mbaya ya kuweka misumali barazani haifai

MJUNKI

Member
Joined
May 27, 2013
Posts
65
Reaction score
18
Binaadamu wenzangu roho mbaya haifai.

Tazama hiyo picha. Mtu anadiriki kuweka nondo za futi moja zenye ncha kali kwenye baraza ili watu wasikae. Me najua nondo kama hizi huwekwa juu na ukuta au kwenye geti.

Sasa huyu ndugu yetu ameweka nondo kwenye baraza, bila ya kufikiria kuna watoto wadogo ambao michezo ya kukimbizana ni kawaida kwao. Pia kuna wagonjwa wa kifafa ambao hudondoka muda wowote na popote.

Je, Serikali ya mtaa wameliona hili?
 
Duh! ana roho ngumu kama ya wafuasi wa ISIS, Kujilipua!
 
Binaadamu wenzangu roho mbaya haifai.

Tazama hiyo picha. Mtu anadiriki kuweka nondo za futi moja zenye ncha kali kwenye baraza ili watu wasikae. Me najua nondo kama hizi huwekwa juu na ukuta au kwenye geti.

Sasa huyu ndugu yetu ameweka nondo kwenye baraza, bila ya kufikiria kuna watoto wadogo ambao michezo ya kukimbizana ni kawaida kwao. Pia kuna wagonjwa wa kifafa ambao hudondoka muda wowote na popote.

Je, Serikali ya mtaa wameliona hili?

Mimi Namuunga Mkono Kabisaaaaa! Wewe Unadhani Hiyo Misumari Kawawekea Hao Watoto? La Hasha Kawawekea Mijitu Kama Nyie Mnaopenda Kukaa Barazani Kwa Watu Huku Mnajifanya Mnapiga Soga Kumbe Mpo Pale Kuangalia Tu Leo Amepika Nini, Mkewe Anafanya Nini, Familia Yake Inaishije Na Wengine Mnafikia Hatua Hata Ya Kutupa Majini Na Mihirizi Yenu Ili Tu Kuidhoofisha Hiyo Familia Huku Wengine Mkitaka Kudoea Tu Msosi. Tena Bora Yeye Ameweka Hiyo Misumari Hapo Barazani Kwake Mimi Kwangu Nikiona Tu Mijitu Inakuja Kuegesha Barazani Kwangu Nawapulizia Ule Unga Wa " ----- " Unaowasha Na Nikiona Tu Bado Wanakomaa Kuendelea Kukaa Huwa Nawarushia Majani Ya Ule Mti Wa " Mmavimavi " Yanayonuka Kama Mavi Kweli Na Baada Ya Hapo Huoni Mtu Barazani. Mkome!!!!!!!
 
1435308491950.jpg
 
Mbona sehem ya kukaa ipo.
Tena muugwana sana,ameweka nondo kubwaa,kuna watu wanaweka vile vidogo huvioni,ila ukikaa utasikia habari yako.
Na wapo wanaomwaga oili chafu
 
Nampongeza kwa hlo.Kwan watu si wastaarab wanapiga mikelele,mitusi na mazungumzo ya ajab ajab dirishan/barazan kwa watu kama ni mimi nawapiga tu -----
 

Mbona inaonekana ni sehemu ya biashara..?
We ulitaka watu wakae hapo ili iweje?!
Huna kwako pa kupumzikia mpaka ukakae kwenye kibaraza cha duka la jirani!
Au unataka mambo ya chuma ulete kama uzi alioleta mkuu Mshana jr..?

Sijaona mantiki ya wewe kulalamika katika hilo!
Mind your own business na hutopata muda wa kumfikiria kwa nini mweye fremu yake kaamua kufanya apendalo!
 
unapenda nyumba za watu utadhani mfalme naniliu :A S wink:
 
Huyu aliyeweka nondo mwehu..angalieni vizur hyo picha,hpo kwny baraza ya kuingilia kwny duka pia ameweka nondo,Mwenye nyumba ana roho mbaya tena anastahili ashitakiwe kwa upuuzi alofanya au aondoe hyo hatari.
 
Back
Top Bottom