Robot lapewa Uraia na Serikali ya Saudi Arabia

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
24,882
2,000
Wakati watu huhangaika kupata Uraia Serikali ya Saudi Arabia imelipa Uraia li Robot linalojulikana kama Sofia. Hilo hapo

 

Bwana Utam

JF-Expert Member
Feb 15, 2016
6,367
2,000
Hata Mimi nafahamu hivyo


Ila tuacheni masihara kuna watu wanatisha aisee..

Miaka 100 mitaani kutakuwa na robot kibao wanazagaa mitaani
Ndio maisha aseee inabidi tuendenayo tu maana hakna namna

Ila habari ndio hivyo.....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom