Uzalendo wa Kitanzania
JF-Expert Member
- Mar 8, 2020
- 4,256
- 9,311
Ameendelea kushikiliwa kwa kesi ya uhujumu uchumi
Wenzake wote wameachiwa
Wenzake wote wameachiwa
sawaAmeendelea kushikiliwa kwa kesi ya uhujumu uchumi
Wenzake wote wameachiwa
Duh !!Riziwani Kikwete kwa niaba ya Baba yake!
Riziwani Kikwete kwa niaba ya Baba yake!
Watu na mapesa yao bana !! Enjoy life is too short anasema marioo na Yanga yake !!Msoga oyeee!
Kauli yako niya kishetani.Yule shetani bora alikufa haraka
Hapo ni due deligence tu ndo inafuatwa. Soon anarudi kwenye biashara zake.
huyu jamaa walivyomfuta kazi ndo ikawa mwanzo wa shirika kufaHii ndio Taarifa mpya ambayo imetufikia hivi Punde kutoka Mahakama ya Kisutu 3/6/2022 , Kwamba Robert Kisena wa UDART pamoja na wenzake wameachiwa huru na Mahakama na kufutiwa mashitaka yote 15 , likiwemo la kuisababishia serikali hasara ya sh bilioni 2.
DPP ameiambia Mahakama kwamba hana nia ya kuendelea na Mashitaka dhidi ya Ndugu Kisena na wenzake