Riziwani Kikwete Aingizwe Jeshini Haraka Iwezekanavyo!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Riziwani Kikwete Aingizwe Jeshini Haraka Iwezekanavyo!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matola, Aug 7, 2012.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,359
    Trophy Points: 280
    Enzi za Mwalimu JK Original wakati Tanzania inaingia vitani na Uganda kufuatia uvamizi wa majeshi ya Idd Amin, JK Original akiwa ndio Amiri Jeshi Mkuu watoto wake 3 wa kuzaa yeye mwenyewe walishiriki vita ile,
    1. Andrew Nyerere
    2. Madaraka Nyerere
    3. Makongoro Nyerere.

    Basi kwa kuwa huyu Rais Kikwete amekuwa na juhudi kubwa mpaka kuliteka jina la JK na kulitumia yeye ili tu kutusadikisha kwamba ni Nyerere mwingine amerudi, huu ni wakati sasa wa kuonesha kwa vitendo amtowe mtoto wake Kipenzi Riziwani ajumuishwe jeshini kuanzia sasa na apelekwe mpakani kukaa standby kusubili amri ya Amiri Jeshi Mkuu kwa sababu ni jambo lililo dhairi tumekaa mkao wa kivita kati yetu na Malawi.
    Muungwana ni vitendo, sasa hapa ndio mtakapowapima viongozi wenu kama ni viongozi kweli au ni kundi la wasanii tu? Nawasilisha;
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jeshini akafanyaje? Au akasaidie kupika chakula?
     
  3. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,566
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni makosa makubwa kumfananisha JK Nyerere Jembe na JK Dhaifu,hawafanani kwa chochote hasa
    uzalendo kwa taifa hili mpaka na watoto wao hivyohivyo.Watoto wa JK Nyerere ni wazalendo kila mtu anajua
    na watoto wa JK wa sasa ni mafisadi kila mtanzania anajua,ndio maana wanataka kununua ardhi yote ya
    Tanzania iwe mali yao.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Huyu JK chipolopolo hataweza kumpeleka mwana wa mfalme wa usalato vitani?
     
  5. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu umewaza vema...
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Apo ni Anga na Ardhi tofauti kabisa
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    ahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa_nimecheka saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaana.
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jeshi wanasomea, huyu hajui mbinu hata moja labda kama anataka kumtoa kafara...lol!
     
  9. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,111
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    am all for ridhiwani aende vitani kama vita vikija kuonyesha uzalendo yeye as a person na si kwa sababu za thread hii eti kisa baba yake raisi kwa hivyo ni uzalendo kwa raisi kufanya hivyo unajuaje kama ridhiwani akupenda baba yake hawe raisi in the first place. We are democratic not a kingdom hata wewe bwana matola nakushauri ukajiunge kwa mapenzi ya taifa lako, kama unavyowaimiza wengine wajiunge anzisha mfano kwanza.
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,359
    Trophy Points: 280
    Hivi yule Mjukuu wa Malkia Elizabeth alipokwenda vitani Iraq alitumia muda gani kupewa Military Training?
     
  11. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 3,026
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Ni Makongoro Nyerere tu ndiye aliyeshiriki katika combat. Mimi nilikuwa Combat Pilot lakini aikwenda frontline.
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,047
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ufisadi na miradi yake atamuachia nani?
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,210
    Likes Received: 4,106
    Trophy Points: 280
    Ila ni moyo wa kishujaa kuamuru au kuruhusu watoto wako waende mstari wa mbele wa mapambano!!
     
  14. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acheni wehu ridhiwani anakazi kubwa kuliko hiyo ya kufyatua risasi ambayo hata nyie darasa la saba wenzangu mnaweza. Ridhiwani atakuwa akisimamia logistic za supply ya dhana pamoja na logistic za kuhakikisha wategemezi wote wa wanajeshi wenzangu wanakula bata vizuri ili hali tunajiandaa kwenda kugonga bia na mvinyo za sebuleni kwa mama banda
     
Loading...