Riz one akichekelea kwenye msiba wa KANUMBA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Riz one akichekelea kwenye msiba wa KANUMBA

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 12, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Afadhali mzee wetu wa kiraracha yeye alifikwa na majonzi ya hali ya juu...

    [​IMG]
     
  2. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo ni kwenye msiba wa Kanumba?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Rizmoko maisha matamu mda wote ni kufurahi tu,Ray mbona anavaa miwani mda wote kwenye msiba? Anaona soo nini? Safi sana waziri wa mambo ya ndani mstaafu!
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unauliza swali au jibu huoni kitambulisho cha msiba wa Kanumba?
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,747
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Kucheka kumeumbwa jamani...............Hata hili ni la kujadili kweli.................!
     
  6. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tutaonana 1-4-2013
     
  7. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,792
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    ana domo kubwa kama swimming pool
     
  8. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    jamani si yupo na mchekeshaji hapo? huwezi jua huyo steve nyerere kaongea nini mapaka anacheka hivyo
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Riz kacheka kwa kimsamba msamba.

    Steve full kujipendekeza

    Ray, wala hayupo hapo kiakili anajaribu tu kuwasindikiza

    Cheni hajui alitendalo.
     
  10. k

    kiparah JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mhhhhh!
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Ungesema basi tendo lipi halijaumbwa ili tusilitende
     
  12. C

    Chabo JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 744
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Hivi dhumuni la kumfariji mfiwa huwa ni nini kama c kumfanya acheke kwa kumchekesha aache kuhuzunika.ndo maana wajaluo msibani ni disco kwa kwanda nyuma.
     
  13. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,296
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo ulitaka alie au anune..?? be logical mjomba.
     
  14. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Du! Kumbe Lyatonga amekwisha hivi! Asingeambulia ubunge huenda angekwishakuwa past tense.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kuna sehem inabidi kicheko ukibane tu kama kwemye msiba
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Huyo m2 mfupi alikua mtaalamu wa kuzimia ila nashangaa kwenye picha full tabasamu..
     
  17. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 451
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    We unafikiri hata akinuna ndo atafufuka!
     
  18. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hivi unaweza kukaa na stiv nyerere usucheke hata kama umefiwa na mke walo?!

    Mrema yeye aliguswa zaidi kwa kuwa kanumba alikua jirani yake hapo mtaani,pia mufti simba,wote ni mitaa hiyo hiyo,swali la kizushi,hivi mrema anajichubua au?maana dizaini kama "karolaiti" at work!
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,014
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye Bold tutajua baada ya muda, hata baba yake kanumba huko Shinyanga kasema hakuja na maana yake tutaijua baada ya wiki 2 tu

    RIP SK KANUMBA
     
  20. m

    makongo Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bongo kila sehemu i starehe
     
Loading...