Riwaya : Tuarudi na roho zetu..?? Mwanzo - Mwenga

SHAMAC

JF-Expert Member
Feb 9, 2017
1,345
2,000
Mods futa huu uzi. Umepostiwa kimakosa., Kila nikiitafuta icon ya ku delete uzi hua siioni., Bebeni hili jukumu wenyewe...!!


Wabongo naomba msi nijudge pulzi....!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom