Rise and Fall of Cynthia & Richard Mziray

Status
Not open for further replies.

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,506
Points
2,000

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,506 2,000
Umofia kwenu wana JF,
Miaka ya 2006/2007 jina la Cynthia Masasi lilipata chati sana kwenye blog za bongo hasa alipoanza kuonekana kwenye video za wanamziki wa mtoni.

Video queen huyo jina lake lilizidi kuwa juu baada ya kuanzisha uhusiano na mtoto wa mjini Richard Mziray walipokutana huko ,Houston Texas.

Majina ya wawili hayo yalikuwa juu sana kwa hapa bongo mwaka 2012 baada ya kurudi mazima na mamilioni ya dolari na mandinga hadi kina Bakhersa na Davis Mosha wanasubiri,kuanzia 2013 mwishoni mpaka 2015 hii siwasikii kabisa,mandinga yenye plate number za Houston--Richard siyaoni Town kabisa,hawa jamaa wamebugi wapi mpaka wakadondokea pua?

Nini hasa chanzo cha kufulia kwa hawa wadau?
 

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,506
Points
2,000

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,506 2,000
Kuspend sana walikuwa wakienda sehemu lazima watu wajue wapo pale
Walikuja na mabillions ya shilling,mbona wamespend mda mchache sana? Walikuja na magari ya maana kama 6 hivi,vogue mbili,benz mbili,na migari ya kimarekani kama miwili hivi la silver na jeupe,hata kama wameuza wangeendelea kutesa hata kwa miaka mitano hivi,mbona wamefilisika ghafla tu,yaani ndani ya mwaka m1 tu chali?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,392,834
Members 528,729
Posts 34,119,200
Top