Rise and fall of CUF


Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Civic United Front:

Established : 1992
Founder : James Mapalala, Hamad Mlo
Rised : 2000 Under the leadership of Professor Ibrahim Lipumba/ Seif S. Hamad
Fall : 2010 Under the leadership of Professor Ibrahim Lipumba/ Seif S. Hamad
 
G

Galilee Galileo

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
30
Likes
0
Points
0
G

Galilee Galileo

Member
Joined Nov 3, 2010
30 0 0
Nafikiri CUF wataanguka kwa kujihusisha na CCM hii itakifanya chama cha CHADEMA kuwa ndo chama pekee kikuu cha upinzani huku CUF ni vibaraka wa CCM mfano wa Chifu Magustu Bhutelezi wa Afrika ya Kusini na chama chake cha Inkhata Freedom Party alivyokuwa akitumiwa na Makaburu
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,559
Likes
19,567
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,559 19,567 280
Nafikiri CUF wataanguka kwa kujihusisha na CCM hii itakifanya chama cha CHADEMA kuwa ndo chama pekee kikuu cha upinzani huku CUF ni vibaraka wa CCM mfano wa Chifu Magustu Bhutelezi wa Afrika ya Kusini na chama chake cha Inkhata Freedom Party alivyokuwa akitumiwa na Makaburu
Umenkumbusha huyu jamaa alivyokuwa anatumiwa na makaburu kuanzisha vurugu sijui siku hizi chama chake kimefikia wapi.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Umenkumbusha huyu jamaa alivyokuwa anatumiwa na makaburu kuanzisha vurugu sijui siku hizi chama chake kimefikia wapi.
Kiliungana chama cha Alliance cha Hellen Zille, ikazikwa rasmi 2008.
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
13,559
Likes
19,567
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
13,559 19,567 280
Kiliungana chama cha Alliance cha Hellen Zille, ikazikwa rasmi 2008.
CUF ndiko inakoelekea mwisho itamezwa na CCM, Chadema wasijaribu kitu kama hicho.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,114
Likes
6,714
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,114 6,714 280
CUF wameshafunga ndoa na CCM, na ndoa hiyo imesha jibu mtoto anaitwa 'CUF,TLP,UDP,NCCR V/S CHADEMA.'
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
CUF will not fall, ever.
Kwani nyinyi si mna chadema yeno sasa CUF ya nini tena.
Ila nijuacho ni kuwa chadema iko katika danger zone zaidi kuliko chama kingine chochote hapa TZ.
mfano mzur tu
CUF ilikuwa na wabunge wanaotosha kuunda serikali ya upinzani bungeni na chadema ilikuwa na wabunge 11 tu waliwashirisha na slaa alikuwa naibu kiongozi kambi ya upinzani lakini sasa CUF wabunge 34 na chadema 45 eti hawataki muungano. Whats hell is this.
Halfu eti wanashangaa mabere kapata kura 53 tofauti na idadi ya wapinzani ambao wako 85. miaka 5 si michache, we shall see
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,452
Likes
1,306
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,452 1,306 280
CUF will not fall, ever.
Kwani nyinyi si mna chadema yeno sasa CUF ya nini tena.
Ila nijuacho ni kuwa chadema iko katika danger zone zaidi kuliko chama kingine chochote hapa TZ.
mfano mzur tu
CUF ilikuwa na wabunge wanaotosha kuunda serikali ya upinzani bungeni na chadema ilikuwa na wabunge 11 tu waliwashirisha na slaa alikuwa naibu kiongozi kambi ya upinzani lakini sasa CUF wabunge 34 na chadema 45 eti hawataki muungano. Whats hell is this.
Halfu eti wanashangaa mabere kapata kura 53 tofauti na idadi ya wapinzani ambao wako 85. miaka 5 si michache, we shall see
CUF wamefunga ndoa na CCM. Chadema wanapingana na CCM. Huo muungano wa CUF na Chadema automatically haupo. Kama ukiwepo, basi neno lako la miaka 5 si michache litakuwa na maana, vinginevyo mi naona unabwabwaja tu. huna hoja.

Day Dreaming.

Wasomi(Chadema) hawadanganyiki.
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Nadhani mzee wetu Maalimu alipiga hesabu akaona kuwa 2015 ni mbali, duh...., palepale akaona let's join them, hapo ndipo Cuf wamepoteza uhalali wa upinzani kwa sababu ya watu wachache, tazama naona cuf haikupiga hesabu (projection) 2025 wameliwa na Ccm, kwa huku bara Cuf wataenelea kutumia nguzo ya udini bila sera na kuwanasa wachache wasiokuwa na elimu na maskini. Na kwa kuwa Ccm ni chatu limazalo tusubiri wakati utauuambia. CHADEMA KAZENI MWENDO MLIKOMBOE TAIFA
 

Forum statistics

Threads 1,205,893
Members 458,135
Posts 28,209,752