Ripoti ya pili ya Mchanga: Mwanasheria Mkuu ni zamu yako!

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Mar 11, 2016
2,626
2,000
Habari za humu ndani wadau.

Kama kawaida, hii ripoti ya pili ya wachumi na wanasheria, nadhani ni awamu nyingine kwa Mr. Masaju kurejea nyumbani Musoma, mugango!!

Kama ilivyokuwa kwa Prof. Muhongo kushindwa kusimamia wizara, Masaju pia nadhani ameshindwa kusimamia sheria ambazo zinaandaliwa na ofisi yake..

Mwaka huu kilio kwetu kipo mara. Karibu uungane na wengine pale Mugango ili tuvue samaki maana tuna ziwa karibu.
 

Wong Fei

JF-Expert Member
Apr 13, 2016
3,931
2,000
Endelea kulia lia tu. Jinamizi la IPTL limeongezewa mkataba mpaka 2025.

Teh teh ccm bwana, mnachekesha na kutia kinyaa,
Aliyekunya juu ya meza (waliosaini mikataba mibovu) ndiyo watakaoibika.

Hii ni hatari kama kula hela za marehemu. Ngoja tuone mkoloni mweusi atafanyaje?

Teh teh teh teh CCM kwa kulalamika.

Bila ccm hii nchi ingekuwa mbali sana kimaendeleo. Jana tumedraw, uwaziri kapewa mtu wa ccm hana hata knowledge yyte kuhusiana na mpira ila kwasbb ni mwanaccm kapewa. Hela nyingi zinatumika kuwashitaki upinzani.

Nilishangaa sana nyasi za simba na basi la serengeti vinapigwa mnada kisa kodi.

Nikajua tayari hapa, hatuhitaji michezo ila tunataka kodi. Na kweli tuendelee kutafuta kodi tu.
 

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Mar 11, 2016
2,626
2,000
mibovu) ndiyo watakaoibika.
Hii ni hatari kama kula hela za marehemu. Ngoja tuone mkoloni mweusi atafanyaje?
Teh teh teh teh ccm kwa kulalamika.
Bila ccm hii nchi ingekuwa mbali sana kimaendeleo. Jana tumedraw, uwaziri kapewa mtu wa ccm hana hata knowledge yyte kuhusiana na mpira ila kwasbb ni mwanaccm kapewa. Hela nyingi zinatumika kuwashitaki upinzani
Nilishangaa sana nyasi za simba na basi la serengeti vinapigwa mnada kisa kodi.
Nikajua tayari hapa, hatuhitaji michezo ila tunataka kodi. Na kweli tuendelee kutafuta kodi tu
Kwani mkuu tayari IPTL imesaini???
 

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Mar 23, 2016
1,179
2,000
Jamanieeeee
Dude limeamshwa na litazoa wataalamu na wanasiasa lukuki
Tumuombe Mungu atupe pumzi yakutosha tuone makaburi yakifukuliwa na mizimu ikiibuka hadharani
 

Musoma Yetu

JF-Expert Member
Mar 11, 2016
2,626
2,000
Jamanieeeee
Dude limeamshwa na litazoa wataalamu na wanasiasa lukuki
Tumuombe Mungu atupe pumzi yakutosha tuone makaburi yakifukuliwa na mizimu ikiibuka hadharani
Hii wiki ya kesho lazima wataalamu wengi saizi wako kwa waganga wanapiga ramli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom