Ripoti ya Mkaguzi NSSF na Maoni ya Kamati ya Bunge (PAC)

Ripoti ya Mkaguzi NSSF na Maoni ya Kamati ya Bunge (PAC)

mwobho

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Posts
808
Reaction score
352
Taarifa ya CAG kuhusu NSSF imetoka.

Taarifa hiyo ya Ukaguzi uliofanywa na kampuni ya Ernest and Young pia imeorodhesha Wajumbe wote wa Bodi akiwemo Mwanasheria Mkuu wa Serikali.

CAG ametoa hati safi isiyo na suala lolote la msisitizo kwa NSSF. Mwenyekiti wa bodi ya NSSF wa sasa, Prof. Sam Wangwe na Mkurugenzi Mkuu wa sasa, Prof. Kahyarara wameweka saini kwenye Taarifa hiyo iliyowasilishwa mbele ya PAC.
Screen Shot 2016-10-31 at 15.50.30.png

Screen Shot 2016-10-31 at 15.45.36.png
 

Attachments

Taarifa ya CAG kuhusu NSSF imetoka.

Taarifa hiyo ya Ukaguzi uliofanywa na kampuni ya Ernest and Young pia imeorodhesha Wajumbe wote wa Bodi akiwemo Mwanasheria Mkuu wa Serikali.

CAG ametoa hati safi isiyo na suala lolote la msisitizo kwa NSSF. Mwenyekiti wa bodi ya NSSF wa sasa, Prof. Sam Wangwe na Mkurugenzi Mkuu wa sasa, Prof. Kahyarara wameweka saini kwenye Taarifa hiyo iliyowasilishwa mbele ya PAC.
View attachment 427234
View attachment 427235
Maoni ya kamati ni yapi hapo
 
Weka management letter tuone,pia weka brief report iliyoandaliwa CAG kwenda kwa kamati ya bunge.
Kwa hizo ripoti ulizoweka hatutaona kitu
 
Kama Kahyarara kaweka saini kwenye ripoti ya CAG ambayo haijatambua ufisadi wowote NSSF then atuleze ule ufisadi wa Dege beach aliokuwa ameusema uko wapi?
 
Back
Top Bottom