Ripoti ya kutekwa, kuumizwa Kibanda hii hapa

Ripoti ya kutekwa, kuumizwa Kibanda hii hapa



  1. [*=center]
6.0. KILICHOBAINIKA:
6.1. Uchambuzi uliofanywa ni timu hii umebaini kuwa hoja nne zinazungumzwa kuhusiana na kutekwa na kuumizwa kwa Kibanda. Hoja hizi ni:-(i) Kazi yake ya uandishi wa habari(ii) Uhusiano wa kisiasa na vyama au wanasiasa mbalimbali(iii)Uhusiano wa kijamii ikiwamo mapenzi(iv) Vitendo vya rushwa.

6.2.
Ti
mu imejiridhisha kutokana na majibu ya wengi kuwa dhana ya mapenzi na rushwa, havina nafasi yoyote katika tukio hili. Wote waliohojiwa walieleza pasi na shaka kwamba suala hili la kushambuliwa na kuumizwa kwa kiwango kikubwa kwa Kibanda, halina uhusiano wowote na rushwa au mapenzi.

Mwisho.....

Binafsi eneo hili kwangu linahitaji ufafanuzi wa kina kujua timu imefikiaje conclusion hiyo wakati hakuna maelezo yoyote ya hisia za mapenzi na na rushwa na namna uchunguzi kuhusu hisia hizo uliofanyika na kutoa cnclusion hiyo kama ilivyofanyika kwa hisia za siasa na kazi zake New Habari na Free Media. Nahisi kuna kitu kimefichwa hapa Purposely.
 
Hii imeka zaidi kama taarifa badala ya Report. Mambo yote yaliyo semwa ni hisia zaidi kuliko facts. Halafu sehemu kubwa ya hii taarifa inatoka humu jf ambayo mengi ni hisia na chuki binafsi za watu wanaandika na mara nyingi hazina ukweli ila mawazo na mtazamo wa mtu tu.

Kimsingi report inatakiwa kuja na majibu na sio maswali na mapendekezo yakwenda kufanyia kazi.

Huwezi kusema ccm inaweza kuwa imehusika ili kuaminisha uma kuwa cdm ni chama cha kigaidi, au cdm inaweza kuwa imehusika ili kuwaonyesha uma ccm imeshindwa na nchi haitawaliki! Bado report iko vegue sana na inaonyesha wazi kuwa ni hisia tu, na hiyo timu imeshindwa kutoa majibu yaliyo kuwa yana tegemewa.
 
Hii ripoti hamna kitu kabisa, ni udaku.
 
Kibanda tunakuombea Mungu akujalie uondokane na matatizo ya kisaikolojia. Tupo pamoja.
Mkuu vipi, mtu kama mwigulu sijaona sehemu kahojiwa ana ushahidi mzito sana huyu............,nape naye mara kwa mara nimemsikia akihutubia jukwaani.....nahisi tungepata ripoti zaidi........au waligoma?
 
duh...kama ripoti ya uchunguzi ndio hivi basi tuna safari ndefu ya kwenda.......
 
Maskini nchi yangu,kumbe hata waandishi wenyewe hamko pamoja?sikuwahi kufikiria kama jopo la waandishi waliosafiri hadi Africa Kusini wangetoa taarifa iliyojaa hisia kama hii.Kama mnajua kabisa kwamba CCM au CHADEMA wanahusika kwanini msiwataje hapa?mnataka kukutana nao ili wawauwe au wawa honge?huu ni unafiki manake huwezi tafuta suluhu na muuwaji hata iweje.Kama taarifa yenu ndio nyepesi namna hii mnategemea ile ya polisi/serikali iweje?
 
I have read and Understood too.

Ila kuna jambo moja kubwa sana sijaliona kabisa likizungumziwa hapo.
jambo hilo ni Kauli ya Membe ya kudai kuna wahariri 2 ni maadui zake kisiasa na atawachughulikia na wakati huu huo Mwajiri wake Kubanda, Hussein Bashe kudai huenda Membe anahusika na kutekwa kwa Kubanda. Why tume hii haijalichunguza wala kulitolea maelezo yoyote?
kweli mkuu..
 
this is illusion report done by puppets reporters
 
Tasnia ya habari Tanzania na hasa waandishi wa habari ni janga la Taifa.

Kwa nchi zenye ustawi kidemokrasia, tasnia ya habari ni muhimili wa nne katika kichocheo cha ustawi wa jamii na maendeleo kiuchumi na kisiasa baada ya bunge, serikali na mahakama.

Eti hii ndiyo report anbayo inavitaka vyombo vinavyofanya uchunguzi vianzie kwenye report hii. Are you serious. My foot.

Bora hata hao wachunguzi wakadunduliza katika uchunguzi wao kutoka JF.

Nchi inapokuwa na waandishi wa habari ambao hata mpangilio wa report iliyopatikana kwa njia ya copy & paste hawawezi kuufanya, hii ni hatari sana. Hii fani ya habari imevamiwa!.

Jukwaaa la wahariri wa habari nchini limekuwa ni midomo ya DOBIOUS politicians, PECULATOR government official and MALEFACTOR tycoon katika harakati zao za kisiasa, kifisadi na kinyonyaji.

Jukwaa la wahariri Tanzania wanakimbia kivuli chao with guilt conscious kwa swala hili la Absalom Kibanda mpaka wanakosa hata mwelekeo kwa makusudi au kutokujua kwa kile walichokuwa wanakitafuta.

Hiyo pesa ya gharama ya hii gibberish report wangempatia angalau Absalom Kibanda au any meaningful charity ikatumika kwenye good causes.

They are all over the place.
 
Unahitajika uchunguzi mpya...hii ni dhaifu sana haiwezi ku-incriminate mtu yeyote na haitoi mwanga pia
 
Ripoti isiyitoa jibu, imejengwa juu ya hisia.....Hakuna Jipya.
 
Rasilimali zilizotumika ni kama zimepotea, hakuna kipya katika ripoti hii. Tusubiri tume ya serikali labda watakuwa na ujasiri wa kuwataja wahusika.....
 
inaonekana report hii,imeandikwa makusudi,kimpangilio....ili kuuficha ukweli,na kuwaacha watu wakirandaranda....This is JF bana,funguka!!!!!!
 
Back
Top Bottom