Ridhiwani na Abdul wana busara sana

Ridhiwani na Abdul wana busara sana

baz kaiza

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Posts
14,818
Reaction score
18,362
Nikikumbuka Ridhiwani kipindi akiwa mtoto wa rais alikua na tuhuma nyingi sana kiasi kwamba nyingine kwa akili ya kawaida unaona ni Uongo kama ya madawa la kulevya china huu ulikua ni Uongo mtoto wa Rais heti hasipige michongo ya uhakika kumiliki migodi na mambo mengine yaje kua madawa ya kulevya ?Hii akili yangu iligoma sio kwamba tuhuma nyingine nazitete au sio za kweli nyingine za kwale zipo.

Sasa kuhimili presha kama ile sio poa wengi tunajua sijawahi kuona wakikanusha kwenye media sio mchezo hii kwa Sasa ndo anaweza kua anapiti Abdul presha ya maneno ya watu tuhuma nyingine ambazo hata wewe unaweza kua unashangaa kuhimili presha kama hizo walizima huwe na Wisdom sana.
 
Mkuu samahani kwani unataka kuolewa na Abduli?? Tuanzie hapo maana kama nakuona umelala kifuani kwake unamsimulia hayo asiwe na presha🤮🤮traaaaaaash🚮
vitoto vya 2000 hivyo wala usipoteze energy yako kumjibu...hana analo jua kuhusu yanayo endelea...si ajabu hao anao wazungumzia anawasikia tu kwa majina...!
 
Nikikumbuka Ridhiwani kipindi akiwa mtoto wa rais alikua na tuhuma nyingi sana kiasi kwamba nyingine kwa akili ya kawaida unaona ni Uongo kama ya madawa la kulevya china huu ulikua ni Uongo mtoto wa Rais heti hasipige michongo ya uhakika kumiliki migodi na mambo mengine yaje kua madawa ya kulevya ?Hii akili yangu iligoma sio kwamba tuhuma nyingine nazitete au sio za kweli nyingine za kwale zipo. Sasa kuhimili presha kama ile sio poa wengi tunajua sijawahi kuona wakikanusha kwenye media sio mchezo hii kwa Sasa ndo anaweza kua anapiti Abdul presha ya maneno ya watu tuhuma nyingine ambazo hata wewe unaweza kua unashangaa kuhimili presha kama hizo walizima huwe na Wisdom sana.
ok.🐒
 
Nikikumbuka Ridhiwani kipindi akiwa mtoto wa rais alikua na tuhuma nyingi sana kiasi kwamba nyingine kwa akili ya kawaida unaona ni Uongo kama ya madawa la kulevya china huu ulikua ni Uongo mtoto wa Rais heti hasipige michongo ya uhakika kumiliki migodi na mambo mengine yaje kua madawa ya kulevya ?Hii akili yangu iligoma sio kwamba tuhuma nyingine nazitete au sio za kweli nyingine za kwale zipo. Sasa kuhimili presha kama ile sio poa wengi tunajua sijawahi kuona wakikanusha kwenye media sio mchezo hii kwa Sasa ndo anaweza kua anapiti Abdul presha ya maneno ya watu tuhuma nyingine ambazo hata wewe unaweza kua unashangaa kuhimili presha kama hizo walizima huwe na Wisdom sana.
Haya mambo huwa sio entirely baseless.

Otherwise, watoto wa Nyerere, Mwinyi, Mkapa na Magufuli nao wangekuwa wamepitia hiyo tsunami ya tuhuma. Mzee wa Msoga na fazafaka wa Kizimkazi are the most unethical heads of state our country has ever had!
 
vitoto vya 2000 hivyo wala usipoteze energy yako kumjibu...hana analo jua kuhusu yanayo endelea...si ajabu hao anao wazungumzia anawasikia tu kwa majina...!

Huu Uzi sio wakujadili ukiwa na chuki hapa namna gani kua na uvumilivu wa pesha wewe tu aya maandishi yamekufanya panic hivi ndo maana huwezi kunielewa unaona mtoto wa mseveni anachofanya kwenye mitandao?
 
Huu Uzi sio wakujadili ukiwa na chuki hapa namna gani kua na uvumilivu wa pesha wewe tu aya maandishi yamekufanya panic hivi ndo maana huwezi kunielewa unaona mtoto wa mseveni anachofanya kwenye mitandao?
siwezi ku panic...hao ulio wataja wote nawafahamu kinaga ubaga...je kipindi tetesi kuwa rizi1 alikamatwa china zina vuma wewe ulikuwa na miaka mingapi...?
 
Haya mambo huwa sio entirely baseless.

Otherwise, watoto wa Nyerere, Mwinyi, Mkapa na Magufuli nao wangekuwa wamepitia hiyo tsunami ya tuhuma. Mzee wa Msoga na fazafaka wa Kizimkazi are the most unethical heads of state our country has ever had!

Jeska aliwahi kupata presha kupitia matokeo yake au umesahau?
 
siwezi ku panic...hao ulio wataja wote nawafahamu kinaga ubaga...je kipindi tetesi kuwa rizi1 alikamatwa china zina vuma wewe ulikuwa na miaka mingapi...?

Mimi unafikiri ni mdogo sio wakati katibu wa chama chadema akiwa Padre slaa kiufupi tunasema
Muhimili presha kama Ilivyokua kwa Jeska Magufuli na matokeo ya shule
 
That’s a different thing altogether! Hilo linafananaje na tuhuma za wale mazafakas wawili?

Hapa tunazungumzia namna ya kuhimili presha huenda tuhuma za kweli au za Uongo andiko langu ndo maana nikasema tuhuma nyingine zinaweza kua kweli tuko kwenye kuhimili presha mtoto wa mseveni wa Uganda unamuona?
 
Back
Top Bottom