Ridhiwan Kikwete awashitaki Dr. Slaa, Mtikila | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwan Kikwete awashitaki Dr. Slaa, Mtikila

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Oct 6, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,847
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    Washitakiwa wengine ni mkurugenzi mtendaji wa kampuni ya free media ltd, mhariri mtendaji wa Tanzania daima na mkurugenzi mtendaji wa kampuni ya pPintech ltd. Kesi imefunguliwa jalada namba 109, ilitajwa jumatatu wiki hii mbele ya msajili wa mahakama kuu kanda ya Dar es Salaam Amir Msumi.

    Ridhiwan pamoja na mambo mengine anataka washitakiwa hao kumlipa fidia ya shilingi bilioni 2, pia ameitaka mahakama kuwazuia wadaiwa hao na mawakala wao kutorudia tena kutangaza maneno ya KASHFA katika vyombo vya habari likiwemo gazeti la Tanzania daima. Kwake binafsi na BIASHARA ZAKE, na wamwombe radhi bila masharti yoyote.

    Kesi imeahirishwa tena hadi disemba 12 mwaka huu. Kesi itaahirishwa mpaka 2015 halafu Dr. Slaa anatiwa ndani miaka kadhaa wameshausoma upepo wa 2015 kupitia Igunga
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Slaa akapumzishwe tu Keko...tayari haka kazee kameshajichokea
     
  3. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 1,164
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Huyu mtoto akajifunze kuchana nywele kwanza.
     
  4. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    na hili litapita! dr waukweli ataingia magogoni 2015!

    ila niwe mkweli kati ya watu ambao siwapendi huyu jamaa yumo(ridhiwani)
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Ridhiwani utaumbuka wewe ni billionea na fisadi,utajiri ulioupata umeupatajepataje ndani ya mwaka mmoja ni millionea,ebu tuambie kuna mwanasheria gani ndani ya miaka mi2 tu akawa bilionea na hizo fedha umezipataje? Weka vielezo vyote,maghorofa yako ya magomeni, mikocheni, oysterbay, masaki, arusha, iringa, pia weka wazi semi trailer 100 umezitoa wapi?

    Asas, lake oil, machimbo ya mchanga na mawe Iringa hela metoa wapi?? Kwa nini ujawashtaki kama ulivyoahidi ndani ya wiki 2? Kama ushafuta ushaiidi wa mali zako au uliowamilikisha tutaanza na wao hizo mali wamepata wapi na wawe na vielelezo vyote, hadi TRA tutaenda tujue kama kweli walilipa kodi kama hawajalipa tunawafungulia kesi ya kuujumu uchumi
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwizi amshtaki mlinzi
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe akipumzishwa Keko Dr Slaa na Kikwete pale Magogoni itakuwa mwisho wake. Kwanza huyo JK anamwogopa Dr wa ukweli ndio maana kamwongezea ulinzi, kucheza na Dr Slaa unacheza na maisha ya wa TZ wote.

    KUNA OPERESHENI SAFISHA JAMVI MWEZI HUU,MKUU ANGALIA USIJE UKALA PERMANENT SERVER BAN
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Dah hii mpya!!!
     
  9. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sawa hakimu Rejao!
     
  10. G

    Godwine JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,362
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    si alisema hana biashara yeyote zaidi ya kudandia magari ya watu

    Cha msingi Dr. Slaa aombe mahakama kumruhusu kuwasilisha ushahidi wa kielectronikia ili wajumbe tumrushie mawasiliano ya dogo huyu na wakuu wa kampuni ya ujenzi inayofanya kazi sasa kupanua bara bara pale mtava na kuanzia uwanja wa ndege kwenda gongo la mboto kijana huyu analalamika kuwa gawio lake limechelewa na yeye ndiye aliyewekeza fedha nyingi ndani ya kampuni hii SKOL building contractor
     
  11. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alisemaga hana biashara na huwa anampiga mizinga Dingi wake. Sasa leo hizi biashara zimetoka wapi!
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Huyu Ridhiwani yupo...........?
     
  13. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,699
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Wewe tu ndo hujui, mbona ipo hivyo siku nyingi tu!!!!
     
  14. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,322
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    nimesoma kwenye media leo Baba Riz1 akiitaka tume ya maadili ya umma kuwachunguza hata wale wasio watumishi wa serikali, sasa riz1 atachunguzwa kama mjasiriamali binafsi au ataunganishwa kwenye linage ya baba yake.

    Pia hapa limekuwepo wazo la kuwa na taasisi huru za uchunguzi wa jinai (zinaitwa independent/private prosecutor au!!!??) maana wadau wengine wanajua kuwa wameshawaweka mifukoni akina DPP, IGP, TISS nk
     
  15. w

    watarime Senior Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu kumbe Dr wetu anapewa Ulinzi kama mkuu wa Majeshi eeeeh?? Ila wasije wakamdhuru maana nchi haitakalika hii.
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ujinga unao wewe usiye elewa nini unachoandika...
    usitake kunirudisha tena kwenye BAN, nakusamehe bure

     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,043
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Ni kweli aisee!Lakini aende na MKAPA,KINGUNGE,SITTA,MANGULA,MWINYI,KINANA NA WEWE MWENYEWE
     
  18. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Sijui ni kwa nini watu wa CCM mnamchukia Slaa namna hii...
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,121
    Likes Received: 3,970
    Trophy Points: 280
    kitu ninachochukia ni rizione, na siku yako yaja ni lazima yamkute yaliyowakuta wale watoto wa gadafi.
     
  20. u

    utantambua JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha ahsante
     
Loading...