Rich Mavoko anakwama wapi?


kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
1,202
Points
2,000
kombaME

kombaME

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
1,202 2,000
Kwa wapenzi wa mziki mzuri watakubaliana na mimi kwamba moja ya msanii aliyekuwa anatuburudisha vilivyo na kuyafanya masikio yetu yapate burudani ya kutosha ni huyu bwana mdogo, tulipokuwa tunasikia Mavoko anakwenda kutambulisha nyimbo mpya masikio yetu yalijawa na hamu kubwa kutaka kusikia safari hii amekujaje na alikuwa hatuangushi kwa kweli.

Ni mmoja kati ya wasanii ambao walitengeneza hit songs za kutosha enzi zake, kama vile; SILALI, ROHO YANGU, PACHA WANGU, MARRY ME n.k na pia amezipamba nyimbo nyingi na kuzifanya zisikilizike na zivutie masikioni mwa wengi kama lile song la KABWELA la bwana mdogo Stamina, Mavoko alilipambisha vilivyo na sauti yake kwenye chorus.Na nyinginezo nyingi.

Na hata alipoamua kujiunga na kijana mwenzake Diamond Platnumz katika label ya WCB, bado hakukosea sana japo wadau kadhaa wa mziki waliona kama amepoteza sana kuchukua uamuzi huo maana ni kama ameua upinzani ambao aliutengeneza na Platnumz, maana Ali kiba alianza kuonekana kupwaya na vita mpya mjini ikahamia kwa Mavoko na Platnumz. BTW pamoja na hayo yote bado Mavoko aliendelea kutuburudisha baada ya kutoa nyimbo kadhaa akiwa WCB kama vile KOKORO aliyeshirikiana na Platnumz, IMEBAKI STORI na SHOW ME aliyeimba na Harmonize msanii mwenza kutoka WCB.

Baada ya mgogoro ambao ukweli wa chanzo cha huo mgogoro anaujua vizuri mwenyewe Mavoko, akaamua kujitoa WCB na hapo ndipo ulipoanza mdororo wa huyu kijana, kuna nyimbo amezitoa toa lakini hajafikia hata robo ya uwezo aliouonesha mwanzo.

NINI TATIZO LA HUYU KIJANA WANABODI?
 
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
31,192
Points
2,000
Kichwa Kichafu

Kichwa Kichafu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
31,192 2,000
Inakuwa Kwenye Matope Maana Hizi Mvua Zinazoendelea
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
4,202
Points
2,000
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
4,202 2,000
Kosa kubwa kwenda Wasafi, wamedukua nyota yake ki voodoo.
 
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
9,740
Points
2,000
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
9,740 2,000
Kwa wapenzi wa mziki mzuri watakubaliana na mimi kwamba moja ya msanii aliyekuwa anatuburudisha vilivyo na kuyafanya masikio yetu yapate burudani ya kutosha ni huyu bwana mdogo, tulipokuwa tunasikia Mavoko anakwenda kutambulisha nyimbo mpya masikio yetu yalijawa na hamu kubwa kutaka kusikia safari hii amekujaje na alikuwa hatuangushi kwa kweli.

Ni mmoja kati ya wasanii ambao walitengeneza hit songs za kutosha enzi zake, kama vile; SILALI, ROHO YANGU, PACHA WANGU, MARRY ME n.k na pia amezipamba nyimbo nyingi na kuzifanya zisikilizike na zivutie masikioni mwa wengi kama lile song la KABWELA la bwana mdogo Stamina, Mavoko alilipambisha vilivyo na sauti yake kwenye chorus.Na nyinginezo nyingi.

Na hata alipoamua kujiunga na kijana mwenzake Diamond Platnumz katika label ya WCB, bado hakukosea sana japo wadau kadhaa wa mziki waliona kama amepoteza sana kuchukua uamuzi huo maana ni kama ameua upinzani ambao aliutengeneza na Platnumz, maana Ali kiba alianza kuonekana kupwaya na vita mpya mjini ikahamia kwa Mavoko na Platnumz. BTW pamoja na hayo yote bado Mavoko aliendelea kutuburudisha baada ya kutoa nyimbo kadhaa akiwa WCB kama vile KOKORO aliyeshirikiana na Platnumz, IMEBAKI STORI na SHOW ME aliyeimba na Harmonize msanii mwenza kutoka WCB.

Baada ya mgogoro ambao ukweli wa chanzo cha huo mgogoro anaujua vizuri mwenyewe Mavoko, akaamua kujitoa WCB na hapo ndipo ulipoanza mdororo wa huyu kijana, kuna nyimbo amezitoa toa lakini hajafikia hata robo ya uwezo aliouonesha mwanzo.

NINI TATIZO LA HUYU KIJANA WANABODI?
hivi Kings Empire nayo imeishia wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,295,671
Members 498,336
Posts 31,219,153
Top