Rice harvester ya kukodi inahitajika

A2G

JF-Expert Member
Nov 17, 2016
284
1,000
Habari zenu wakuu

Nina shamba la mpunga morogoro vijijini nategemea kuanza kuvuna wiki mbili zijazo.

Kama kuna mtu ana combine harvester ipo mikoa ya karibu na Morogoro naomba tuwasiliane tufanye kazi maana Nina ekari nyingi. Gharama ya kuisafirisha kutoka ilipo mpaka shambani kwangu ni juu yangu lakini uwe na dereva wako
 

darubin

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
1,398
2,000
Habari zenu wakuu

Nina shamba la mpunga morogoro vijijini nategemea kuanza kuvuna wiki mbili zijazo.

Kama kuna mtu ana combine harvester ipo mikoa ya karibu na Morogoro naomba tuwasiliane tufanye kazi maana Nina ekari nyingi. Gharama ya kuisafirisha kutoka ilipo mpaka shambani kwangu ni juu yangu lakini uwe na dereva wako
namwonaga nalo masanja you tube
 

Issackjagwasi

Member
May 18, 2016
62
95
Habari zenu wakuu

Nina shamba la mpunga morogoro vijijini nategemea kuanza kuvuna wiki mbili zijazo.

Kama kuna mtu ana combine harvester ipo mikoa ya karibu na Morogoro naomba tuwasiliane tufanye kazi maana Nina ekari nyingi. Gharama ya kuisafirisha kutoka ilipo mpaka shambani kwangu ni juu yangu lakini uwe na dereva wako
Kuna jamaa yngu analo dakawa
 

ng'wanankamba

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
346
225
Nimelikuta Mgongola karibu na Banda Sita

Sent from my ZTE A2017 using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom