Rhapsody's Lounge


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,784
Likes
46,194
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,784 46,194 280
Msalheri wana Jamii.

Wadada mambo vepee..?

Leo nimebadili kiwanja. Nimeongeza level. Nimekuja hapa Rhapsody's.

Tatizo nimekuja peke yangu. If y'all have noticed I like to roll solo.

Kama kuna mdada yeyote aliye single anayetaka kula good time na Ngabu then holla at me.

Nimeshaanza kuchafua meza na nahitaji msaada wa mchuchu kuchafua zaidi.

img-20160701-wa0035-jpg.362297
img-20160701-wa0032-jpg.362298
img-20160701-wa0033-jpg.362299
img-20160701-wa0031-jpg.362301
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,199
Likes
4,114
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,199 4,114 280
Mkuu ngabu, Nimejikuta natafakari hii signature yako "Miafrika Ndivyo Tulivyo. Talk Shit, Get Hit."
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,498
Likes
11,429
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,498 11,429 280
aaeehm...
 
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,708
Likes
1,036
Points
280
saimon111

saimon111

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,708 1,036 280
Nipo na wachuchu wawili hapa, kama upo serious nije nao nakuachia mmoja huyu.....

Caution:
Wenyeji wa hule mkoa wenye kuku wengi wa kienyeji na mafuta ya alizeti
 
mwarabuwadubeii

mwarabuwadubeii

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2015
Messages
664
Likes
625
Points
180
mwarabuwadubeii

mwarabuwadubeii

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2015
664 625 180
Hahahaaaaa umenikumbusha videmu vya CBE!

Kichwani hamna kitu kabisa yaani.
Mkuu jiandae wasije wakaja kibao Kama wana kuja group discussion kwani Picha Za hapo mezani zina vutia!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,784
Likes
46,194
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,784 46,194 280
Nipo na wachuchu wawili hapa, kama upo serious nije nao nakuachia mmoja huyu.....

Caution:
Wenyeji wa hule mkoa wenye kuku wengi wa kienyeji na mafuta ya alizeti
Uko pande zipi?
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
4,676
Likes
4,146
Points
280
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
4,676 4,146 280
Wooooo why do I feel like I recognize that hand...
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,593
Likes
37,038
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,593 37,038 280
I'm 71yrs young hommie....
Hivi kwanini unapenda kujipunguzia umri wako?

Comrade hivi viwanja safari hii umeviamulia.... Ngoja nicheki na Mtambuzi avuke barabara fasta.... Mi nlikuwa nafuturu hapo High Spirit hivi sasa niko naelekea kwa mpango wa kambo hapo kitaa cha Hisaje. Hiki nadhani ule mkataba wetu hautahusika.... ni.kharam kwako..
 
namlexink

namlexink

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2012
Messages
1,187
Likes
540
Points
280
namlexink

namlexink

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2012
1,187 540 280
Mkuu Ngabu wala chipsi weye?:)
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,784
Likes
46,194
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,784 46,194 280
Hivi kwanini unapenda kujipunguzia umri wako?

Comrade hivi viwanja safari hii umeviamulia.... Ngoja nicheki na Mtambuzi avuke barabara fasta.... Mi nlikuwa nafuturu hapo High Spirit hivi sasa niko naelekea kwa mpango wa kambo hapo kitaa cha Hisaje. Hiki nadhani ule mkataba wetu hautahusika.... ni.kharam kwako..
Teh teh teh..Comrade...hapo kwa age si kwamba nimeongeza?

Halafu Comrade moja kati ya hizi siku itabidi upitie pale Kibo bar [Serena] tuzionje Heineken za pale huku tukiangalia na maua.

Mtambuzi nitampitia nije naye:D.
 

Forum statistics

Threads 1,235,791
Members 474,742
Posts 29,235,756