Mustaphagentleman
JF-Expert Member
- Jun 22, 2016
- 3,953
- 3,032
Haha huyu jamaa bana sio kila dem atajileta may be awe KilazaMsalheri wana Jamii.
Wadada mambo vepee..?
Leo nimebadili kiwanja. Nimeongeza level. Nimekuja hapa Rhapsody's.
Tatizo nimekuja peke yangu. If y'all have noticed I like to roll solo.
Kama kuna mdada yeyote aliye single anayetaka kula good time na Ngabu then holla at me.
Nimeshaanza kuchafua meza na nahitaji msaada wa mchuchu kuchafua zaidi.
View attachment 362297 View attachment 362298 View attachment 362299 View attachment 362301